[Đã đi] Hành trình 9 cửa sông đồng bằng sông cửu long, ngày 5 – 7/4/2013

anacodam

Phượt thủ
Re: (Tuyển 1 xế )Hành trình 9 cửa sông đồng bằng sông cửu long, ngày 5 – 7/4/2013

1. Caonguyen_dom
2. Trandinh19 + Phuong_nga
3. Kinabalu + Pedin
4. Thangco + Kim Hoa Bà Bà
5. Maiduyanh + Luc_tuyet_ky
6. Abakhia + Du5ik (hà nội - ôm)
7. Nhật - Gấm
8. Sơn – Loan
9. Chính - bạn Loan
10. Thanh + tuyển xế

Ý anhh ơii, suất của chị Nghi, chị ấy nhường lại cho chị Khánh rồi anh ạ :( Thành ra chị Khánh và chị Thanh sẽ đi chung với nhau 1 xe ạ :(

luc_tuyet_ky

Phượt tử
Re: (Tuyển 1 xế )Hành trình 9 cửa sông đồng bằng sông cửu long, ngày 5 – 7/4/2013

A Nguyên ơi, em mới bị đày lệnh thứ 6 này đi công tác Đà Lạt, ko thể về kịp để đi chung với mọi người. Chuyến đi này em đành lỡ dịp rồi, tiếc đứt ruột. :(
Chị Thanh có thể làm ôm của anh xế maiduyanh thay chỗ của em nè.

turtle

Phượt tử

Anh caonguyen^^. tính xin tham gia mà đọc ko hiểu là còn gạch trống nào không. Anh xem con gạch trống không cho em tham gia. mai đi rùi mà.

Last edited by a moderator:

caonguyendom

Đi để trở về ...
Staff member

Hiện tai đã dư 2 xế, nhóm ancodam có cần xế không??

Kinabalu

Phượt thủ

Anh Nguyên sửa lại 18h ngày 5/4/2013 ở trang 8 cho chính xác nhé :)

Last edited by a moderator:

funnymonkey1188

Phượt tử

:( đang ngồi văn phòng hà nội nhìn topic mà muốn bay về quá, mình có đăng ký tham gia ở cuối trang 5 đó bạn chủ topic! chcus mọi người đi vui vẻ nhen!!!