What's new

[Chia sẻ] Hành trình qua 5 bang của Mỹ gần 6000 mile lái xe...Total 1300$ cho 15 ngày

AnhsonQ

Phượt thủ
Re: Hành trình qua 5 bang của Mỹ gần 6000 mile lái xe...Total 1300$ cho 15 ngày

Mình cũng ở Houston ... có gì inbox cùng đi ?Tel 8328982727 sau 2pm

AnhsonQ

Phượt thủ

E đang ở Houston, hè năm sau làm 1 chuyến đi chung không a? gặp nhau ở Seattle bang Washington
Mình cũng ở Houston ... có gì inbox cùng đi ?

quangnhuan

Phượt thủ

Phục mấy bạn này that. đi 15 ngày mà có 1300 usd. Mình mới tính toán tiền thuê phòng và tiền ăn 15 ngày cũng đã vượt quá con số này rồi, hic hic.

taodan

Phượt thủ

Tuần cuối của tháng 5/2017 mình ở Misipssippi có bác nào ăn chơi gần đó thì cho em đu theo chụp chọt với nhá. Hihi

HuyenTonKin

Phượt thủ

Và cảnh bên dưới là đây

Công nhận là chỗ này đẹp thiệt, mà sao em k thấy tấm nào 4 chị chụp chung? Chắc không cầm tripod theo ạ :)

Nnguyen59

Phượt thủ

Phục mấy bạn này that. đi 15 ngày mà có 1300 usd. Mình mới tính toán tiền thuê phòng và tiền ăn 15 ngày cũng đã vượt quá con số này rồi, hic hic.
ừ, trip đầu tiên của mình ở Mỹ luôn, ban đầu tính 2000$, xong rồi được cái annual pass + hotel bạn Huyên trong nhóm book cũng rẻ tiết kiệm. Thường tụi mình được ăn sáng free ở ks, trưa thì fast food vì ko có nhiều thời gian (mc donald, subway), tối thì ăn nhà hàng mà kêu phần 3 người share 4, chủ yếu đồ Việt hoặc Thái nên ko mắc nên tiết kiệm 1 khoảng nữa b

Nnguyen59

Phượt thủ

Công nhận là chỗ này đẹp thiệt, mà sao em k thấy tấm nào 4 chị chụp chung? Chắc không cầm tripod theo ạ :)
ah vì bữa đó chỗ này tour, đi lẹ cho mấy bác đằng sau đi, chụp 1 người cũng canh dữ lắm, 4 người ca khó ^^

cruze092013

Phượt tử
Chủ top ơi, mình chỉ là khách du lịch có giấy phép lái xe quốc tế xin đổi ở Việt Nam thì có thuê xe đi bên Mỹ được ko? Mấy chị cùng đi với bạn từ VN qua lái xe là dùng giấy gì vậy?