What's new

Hành trình về Miền Tây- vượt 9 cửa sông từ 23-26/6 -2011

Các bạn khác lên bày tỏ cảm xúc nữa nha, mình xin góp mấy kiểu hình trước
Hình toàn đội :
attachment.php

attachment.php

Chân dung các bạn nữ xinh đẹp trong đoàn :
Rua85 :
attachment.php

banglang-Vi tiểu bảo :
attachment.php

canavn :
attachment.php

Cầu Cần Thơ nhìn từ xa xa :
attachment.php

Các hình khác :
attachment.php

Cám ơn chú Võ Hùng Cường , cám ơn bạn HamVui- Tuấn đã tiếp đón đoàn thật chu đáo và nồng hậu. Những trái dừa sáp quý hiếm của chú Cường thật ngon, thật đặc biệt mà chắc chú phải mất rất nhiều công sức mới tìm được để tặng cho đoàn .

Last edited:
Chào cả nhà!
Chuyến đi đã kết thúc tốt đẹp, mọi người đã trở về với công việc thường ngày của mình. Nhưng Bằng Lăng nghĩ là những kỷ niệm đẹp trong chuyến đi này sẽ còn lưu lại mãi trong mỗi người.
Xin được cảm ơn cả nhà đã cho Bằng Lăng có 1 chuyến đi vui và thú vị đến như vậy.
Đặc biệt, xin gởi lời cảm ơn đến các thành viên của đoàn:
1. Chủ thớt Lactamha: đã tổ chức 1 chuyến đi vượt 7 cửa sông hoành tráng và chăm sóc đoàn rất nhiệt tình.
2. Đại gia LaThienTu: đã cho cả nhà mình thưởng thức các món ngon trên du thuyền Cần Thơ.
3. Anh Thông: một người anh vui tính, dễ mến đã làm xế của Bằng Lăng trong cuộc hành trình này.
4. Bạn Huy: chốt đoàn khó tính, nhưng rất quan tâm đến bạn bè.
5. Vô tình kiếm: phó nháy của đoàn nhưng thường “bỏ bê công việc” vì còn mãi thưởng thức đặc sản.
6. Canavn: người bạn gái dễ thương.
7. Bé Rùa( hay còn gọi là Quy lão tiên sinh): cô bé Đà Nẵng dễ thương, mê ăn quà vặt làm cho mọi người lúc nào cũng đợi.( Cảm ơn em luôn luôn lắng nghe và luôn luôn thấu hiểu chị, hihi)
8. Viking Trung: bạn nam rất manly ( vừa man vừa…) nhiệt tình và thích phiêu lưu mạo hiểm.
9. Út cưng – Tuấn( tình yêu của chị): út cưng của đoàn, nhờ em mà cả đoàn được uống mấy trăm thang thuốc bổ miễn phí trong mấy ngày qua.
Và chú Võ Hùng Cường, anh Hoài, anh Tuấn: những người bạn ở Trà Vinh đã sinh hoạt chung với đoàn khi ở khu du lịch Biển Ba Động. Đặc biệt là món dừa sáp của chú Cường cho mọi người thưởng thức rất lạ và ngon.

Ông Hiếu còn quá trời hình mà sao không đưa lên cho bà con mãn nhãn đi. Máy chụp hình của mình đang bị treo, chưa post hình lên được, hẹn mọi người đến mai nha. Thanks mọi người, đặc biệt là chú Tư - người bạn cao tuổi (già) nhưng tính rất con nít, đã theo mấy đứa nhóc ham vui đi bụi lang thang và ăn vặt suốt 4 ngày liền và còn chú Cười, anh Hoài và Tuấn - những người Trà Vinh rất hiếu khách và nhiệt tình:L:L:L:L

Hix, rong ruổi 4 ngày, đi chơi không biết mệt, giờ về nhà làm việc có 1 ngày thấy oải quá :((
Thế mới thấy cuộc đời đi phượt thiệt là sung sướng, về nhà còn muốn đi tiếp !
Tớ đề nghị anh em post anh theo từng chủ đề thế này:
- Miền tây sông nước mênh mông bát ngát.
- Cảm giác trước, trong và sau vượt ải.
- Cung đường lăn lộn, Lãnh thổ đã dánh dấu >:)
- Cuộc đời đi phượt thiệt là sang =))

Mênh mông sông nước :

attachment.php

attachment.php

Chùa dơi :
attachment.php

attachment.php

Đánh dấu lãnh thổ- Khẳng định chủ quyền :(bác chủ thớt lactamha đại diện cho cả đoàn đấy ạ) ?:

attachment.php

Đôi lứa xứng đôi :
attachment.php

Á á á... ông Hiếu chơi xấu, dám show hàng tui nha. :LL:LL:LL
Không tìm cách up hình lên được, mình sẽ lựa vài tấm đẹp đẹp rồi gởi qua cho bà con, xong nhờ chú Hiếu up lên dùm mình luôn nha :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,180
189,940
Latest member
rummyofficialorg
Back