What's new

[QC] Hành trình xuyên việt Shell advance 2015

Status
Not open for further replies.
Đi phượt theo em thì chăm sóc xe ban đầu thôi, quan trọng là các bác mang theo hành trang chuẩn bị sẵn phòng trừ trường hợp xấu gặp trên dường mà ứng phó.

Đi phượt theo đoàn xe của Shell advance lần này thì lo gì nữa. Toàn xe xịn lại còn có người giúp đỡ :D

Lưu ý về xe :

+ Thay dầu trước khi đi.
+ Kiểm tra lốp xe trước chuyến đi, đảm bảo lốp vẫn còn độ bám tốt và ko bị “cắn săm”. Tốt nhất là thay toàn bộ săm mới, lốp nếu độ bám bắt đầu giảm thì cũng nên thay luôn.
+ Kiểm tra ắc quy, còi, đèn pha, đèn hậu, xi-nhan, bugi… Tất cả phải ở trong tình trạng tốt nhất!
+ Lắp đủ 2 gương.

Khúc cua đèo hải vân là khúc cua đẹp nhất đó bạn ơi, em thấy chỗ này không đoàn phượt nào đi qua mà không chụp hết. Nổi tiếng xưa nay rồi :D

Hi anh em, mình đã quay trở lại với game 2 về Hành trình xuyên việt Shell advance 2015 để một số anh em nào ở game 1 chưa may mắn trúng giải thì có thể trải nghiệm dòng nhớt mới này, anh em nào muốn nhận nhớt thì tham gia trả lời game bên dưới, cụ thể như sau:

Nếu là một dân “Phượt” thứ thiệt và trải nghiệm động cơ cùng dầu nhớt Shell thì thử thách trên quả là quá đơn giản đối với các anh em phải không nào?

Hãy chọn đáp án đúng để điền vào các chỗ trống trong hình và anh em sẽ có ngay cơ hội nhận 01 chai nhớt Shell Advance AX7 mới với công nghệ Làm sạch Chủ động.

attachment.php

Phần thưởng sẽ thuộc về:
- 5 bạn trả lời đúng sớm nhất
- 5 bạn may mắn do BQT lựa chọn
- 5 bạn có lượt cảm ơn nhiều nhất.

Lưu ý: câu trả lời hợp lệ phải ghi đầy đủ đáp án, ví dụ: B. 40% - tiếng ồn – axit
Anh em nào đã nhận giải ở game 1 thì không được nhận giải ở game2 nữa nhé :)
Thời gian tính đến 11h ngày 14/09

Gợi ý một chút cho anh em nè: http://goo.gl/phQUK5
Đáp án game2 của Hành trình xuyên việt shell advane ax7 là: A. 30 % - tiếng ồn - axit

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,471
190,101
Latest member
anhquannn
Back