What's new

[QC] Hành trình xuyên việt Shell advance 2015

Status
Not open for further replies.
Hết trưa thứ 2 sẽ end và tổng kết nhé, sau khi tổng kết các bạn nào trúng giải pm thông tin cho mình để mình gọi lên lấy hoặc gửi về tận nhà (cho nhứng bạn ko ở SG nhé)

Hết trưa thứ 2 sẽ end và tổng kết nhé, sau khi tổng kết các bạn nào trúng giải pm thông tin cho mình để mình gọi lên lấy hoặc gửi về tận nhà (cho nhứng bạn ko ở SG nhé)
Cảm ơn bạn, mình chắc sẽ gửi về nhà nhưng nếu trúng 2 lần mà bạn mình nhận vẫn được chứ?

Mình không hiểu cái giảm độ rung trong dầu nhớt shell advance ax7 là sao? cái giảm độ đóng cặn và axit thì có thể hiểu. Độ rung thì thuộc vào cơ học rồi chứ nhỉ?

Shell advance ax7 nhờ tăng ổn định độ trượt giúp máy móc êm và từ đó giảm độ rung đó bác :) Thêm nữa cũng giảm tiếng ồn.

Sài Gòn lại mưa tầm tã, muốn xách xe đi 1 vòng cũng không được. Buôn ghê.

Shell advance ax7 nhờ tăng ổn định độ trượt giúp máy móc êm và từ đó giảm độ rung đó bác :) Thêm nữa cũng giảm tiếng ồn.
Em thì chưa trải nghiệm dòng này mới chỉ là xem và nghe review, đang hóng chủ thớt tặng nhớt xem sao. Cũng đang cần thay nhớt cho con xe của em :D

Shell xài ok mà tuy loại mới mình chưa dùng nhưng các dong cũ thì thấy ngon, mình tin dùng Shell hơn 5 năm nay rồi. Về khoản giá quá ok, chạy tầm 1500 km thay nhớt là được.

Tầm 10 xe đổ xuống là đẹp. Nhưng nếu đi PKL thì đi đông hơn cũng được, trước em có ông anh đi như vậy (wait)

3 xe trở xuống thui, 10 xe đông quá, đi đâu muốn dừng cũng khó, ăn đâu ở đâu cũng khó, trừ phi rất thân rùi
Mình toàn đi 1 hoặc 2 xe thui, tự do hơn :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,591
190,141
Latest member
bongdatvme
Back