What's new

[QC] Hành trình xuyên việt Shell advance 2015

Status
Not open for further replies.
Cái này thì phải hỏi lại bên ấy, hồi xưa em có tham gia vào mấy nhóm nên tài trợ ít nước non, ba lo thôi. Giờ thì chỉ xin tham gia :D

Tài trợ xăng là dc rùi, nc nôi, ăn uống, ngủ nghỉ, dầu nhớt tự lo cũng dc :D

PKL thì phải dùng shell ultra mới chịu nổi, nhìn con xe của bác là kết rồi, 1 màu đen :shrug:

Mình toàn dùng Motul với Eni, đã thử Shell và ko hài lòng lắm

Bác không hài lòng ở điểm nào? Shell mới ra loại Shell advance ultra hồi tháng trước chuyên dành cho dòng xe phân khối lớn bác thử chưa (c)

Dòng đấy thì mình chưa thử, mình có dùng thử Shell cho PKL lúc trước (ko nhớ tên), cấp nhớt mình thường dùng là 40-50
Trong TP rất ít chạy PKL nên ko đánh giá dc nhưng đi dg` trường thì ko vọt và êm máy = Motul hay Eni (cùng cấp nhớt, cùng xe)

Đây là hình ảnh shell advance ax7 mới ra mắt dành cho xe ga và xe số, xe ga có chữ scooter nhé các bác :)

Đọc xong lại càng tự hào hơn, nhưng mình có thắc mắc là sao bài baó lại nói là dầu nhờn Mỹ nhỉ, mình có thông tin khác là của Hà Lan, trên báo hẳn hoi. Rồi rút cuộc là của thằng nào ta?
Shell là một tập đoàn toàn cầu gồm các công ty năng lượng và hóa dầu. Trụ sở chính của Tập đoàn đặt tại The Hague, Hà Lan và CEO là Ben van Beurden. Công ty mẹ của Tập đoàn Shell là công ty đại chúng Royal Dutch Shell, thành lập tại Anh và Wales.

Mấy bác mới đi về lại muốn phượt tiếp áh. Mau thế, hành trình tiếp theo tính phượt đâu thế, có cho em đu thì mở pic với nhé (c)

Muốn trải nghiệm nhớt mới, shell có tài trợ cho anh em thử nghiệm luôn thì ngon nhỉ :)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,619
190,146
Latest member
sportifiles
Back