What's new

Hành vi ăn cắp bài viết của diễn đàn

Status
Not open for further replies.
Em là lính mới.Vừa vào bên kia xem thữ và ....ngạc nhiên sao "giống gì mà giống thế"! Nhưng thiết nghĩ cũng chẳng sau vì nhửng ai thích Phượt và yêu Phượt sẽ biết đâu là hàng thật đâu là hàng nhái !!^^

Các bác cứ mặc nó đi, có copy thế chứ nữa dân tình biết cả. Chả ai chơi. Mấy bữa nó lại chán ngay ấy mà, kô đam mê thì chả làm gì ra hồn được đâu.

Hôm nay có người gửi link , mình đã đọc

- Mọi người sẽ có thêm một sân chơi thì cũng là điều tốt
- Văn hóa phuot.com khác văn hóa phượt.net
- Việc ai người đó làm
- Không vi phạm pháp luật
- Đã có phượt.com , thì không thể nào không có đã máu phải phượt ( vì đâu ai cấm )

Mình luôn có quy tắc áp dụng cho chính mình, từ khi còn nhỏ

Còn webiste quantrimang.com à !

Mình là đối thân thiết, hệ thống Server quantrimang.com dùng Server mình cung cấp

Mình chi phát triển site lúc đầu , còn việc phát triển thì do các thành viên thôi .

Hàng chục Webiste thì mình sao quản lý nồi ?

Trong tuần này sẽ có thêm 2 site nữa chung phuot

Đã máu thì phải nhảy , music ,....

Đã máu thì phải movie , giai trí hình ảnh

Để phong phú thêm cuộc sống nhà phượt

Nên thấy ko liên quan và mình cũng không phải dân du lich nên cũng ko quan tâm , chi post cảm nhận cá nhân lên phuot .net thôi

* Đã có phuot.com thì không được có phuot .net thì ....

Last edited:
Em đã ngó qua bài tabalo trên đất phật ở cả 3 DD. ttvn, *.net, *.com. Đều có chung 1tên. Ai đó cho em hỏi thật ra gốc gác bài đó thật sự bắt nguồn từ đâu??

Cu yeuhanoi mở web riêng là một chuyện, còn chuyện vào đây copy bài rồi đem về làm như là bài của mình thì sao ? Thế mà gọi là không liên quan hả cu đầu trộm ? Văn hoá phượt net là văn hoá ăn trộm như vậy hả cu ?

Việc này mình xem xét lại , và sẽ xem ai post và có cách khắc phục

Mình không có thời gian ra soát lại nội dung .

Mình chi làm ra, và tham gia các topic cá nhân mình , Viec post bài thì do các member

..........
* Đã có phuot.com thì không được có phuot .net thì ....

Thì bạn sẽ làm gì Phuot.com ??? :)

Bạn có quy tắc của bạn nhưng còn quy tắc chung nữa mà !! Giờ bạn lớn rồi,lại béo mầm nữa mà vẫn áp dụng quy tắc từ hồi nhỏ thì não làm sao mà phát triển được !!

Không ai bảo :có Phuot.com thì ko thể có ********** cả.
Có thêm sân chơi cũng tốt lắm chứ !
Việc bạn bạn làm.Lại ko vi phạm pháp luật,ai cấm đâu..

Nhưng mọi người đang nói với nhau về chuyện bạn mạo danh người khác để "ăn cắp" bài viết í.

Nói thật là ở đây các bạn đều rất lành và rộng lượng nên tới giờ vẫn chưa có gì đáng tiếc xảy ra với bạn đới.

Chứ anh Sontt mà còn làm admin thì ... eo,sợ cực kì !! :)

Nói chung í,tớ rất tiếc đã ko hiểu rõ bạn!!

Hị hị.

Mình mà là éc min của Phuot.nét gì đó...
Copy nguyên cả topic này sang và chửi phuot.com hị hị.
Thiên hạ cứ gọi là loạn mịe nó hết cả.

Kể cả bạn Linh vìu hay bạn Chitto đều không hiểu mình là thật hay giả nữa. :D

Thôi cu bỏ cái giọng '' xem xét lại '' đi, giờ về bên đó xóa hết mấy bài đã chôm chỉa đi kẻo thiên hạ người ta chỉ tổ ị vào mặt mấy cu ăn trộm, rồi muốn chơi phong cách gì thì chơi, bọn anh chả quan tâm, nhá !

Hị hị.

Mình mà là éc min của Phuot.nét gì đó...
Copy nguyên cả topic này sang và chửi phuot.com hị hị.
Thiên hạ cứ gọi là loạn mịe nó hết cả.

Kể cả bạn Linh vìu hay bạn Chitto đều không hiểu mình là thật hay giả nữa. :D

Để anh cử em Xiah sang đặc trách làm nữ đ/c ác min bên đó, bởi mình cu yeuhanoi không có đủ thời gian copy hết mấy bài, hố hố hố

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back