What's new

Hậu "Tìm vàng ở Bản Thi"

Em với Cảnh rảnh vào 31 và 31.07. Trưa hay tối đều OK(c).

Thành phần em mời tất cả các bác đã đi và chưa đi được trong đợt vừa rồi. Ý là các bác ở nhà uống với chúng em chén rượu mừng đoàn an toàn hạ cánh:)).

Kính mời, kính mời (beer)(beer)

Món này chế biến như nào Bác??? Trông giống nhộng ong quá... chẹp!

Nhất trí, đồng ý, tán thành offfffffffff, mỗi tội tớ đang đau vì giãn dây chằng lưng nên hơi bị khó... gắp, nhất là món sâu móc hấp dẫn kia

Thành phần em mời tất cả các bác đã đi và chưa đi được trong đợt vừa rồi. Ý là các bác ở nhà uống với chúng em chén rượu mừng đoàn an toàn hạ cánh:)).

Kính mời, kính mời

Không đi cùng, mà cũng không uống rượu, chỉ đến để gắp thôi có được không bác ?

Món này chế biến như nào Bác??? Trông giống nhộng ong quá... chẹp!

Đúng là giống, nhưng nó ăn tinh bột cây Đao, Báng, Móc-thuộc họ cọ-chứ không phải do ong mẹ nuôi. Và nó to hơn nhộng ong rất nhiều. Chế biến như nhộng ong thôi =)).

Không đi cùng, mà cũng không uống rượu, chỉ đến để gắp thôi có được không bác ?

Quá được luôn mà bác. Phải cần bác để góp ý vạch kế hoạch tìm vàng lần hai nữa chứ =)).

Kính mời (beer)(beer)

Các bác ơi, sau bao nhiêu lần thất hứa, em kiếm được cái này rồi nhá. Đã mang về Hà Nội rồi nhá. Chỉ đợi các bác khi nào rảnh tụ tập lại nhậu sâu Móc với rượu Mật gấu (ngâm từ cây mật gấu, không dã man giết gấu lấy mật đâu nhá) thôi đấy. Uống vào gân cốt cứ là cứng như đá ấy các bác=)).

Em với Cảnh rảnh vào 31 và 31.07. Trưa hay tối đều OK(c).

Kính mời, kính mời (beer)(beer)

Thế công ném đá có được tới móc Sâu mật ăn với gấu ko ạ? Em là em hỏi thật í.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member
NgoDieu
Back