What's new

HCM - Dambri - Pongour - Phan Thiết (15-16-17/7/2011). Ăn bờ ngủ bụi

Chuyến đi mang đậm chất khám phá, phiêu lưu, mạo hiểm, chinh phục địa hình và những tình huống bất ngờ xảy ra. Nhưng đối với leubui, chuyến đi này không hoàn hảo cho lắm, bởi vì đã đổi lộ trình để kịp về Sài Gòn nên đã bỏ qua 2 điểm: bãi cát tiên và đèo nước ngọt.

Cám ơn các bạn đã sắp xếp thời gian để cùng đồng hành với leubui.

@Anh Du: hoàn thành tốt nhiệm vụ chốt đoàn

@Pemeo: hoàn thành tốt nhiệm vụ thủ quỹ kiêm tổng đài liên lạc. Nhờ hai người phối hợp nhịp nhàng nên đoàn rất an toàn trên chuyến đi không ai bị bỏ rơi khi xảy ra sự cố.

Thêm vài tấm nữa nè.
Trai tráng đâu hết hồi mà phân công kì vậy, để chị này vác cái balo muốn to hơn mình !

(NT)(NT) Hình chụp chị này chắc là chụp vào ngày 3/8 năm ngoái, chứ đợt đi vừa rồi đâu có cảnh này ( mình nhìn đôi săng đan là biết liền phải không các bạn ?) . Cái balo "khủng" này thì đúng là của anh leubui đó người nhà quê, cái balo này có nhiều, rất nhiều "phượt nữ" muốn vác lắm nhưng không ai giành được với chị này =))=)) :LL Hehe chị ấy muốn sướng thì phải chịu vác nặng thôi

Dạ ! có Mèo .. hihi ... Mọi người vẫn khỏe chứ ??? vì k có thời gian up hình như mọi người nên Mèo đành ngồi đây hàng ngày theo dõi bài viết của mọi người đó chứ ... hihi ... Nhớ mọi người lắm lắm lun ...

Chào cac bạn,đả một năm trôi qua xem lại hồi ức này mà tửơng chừng như mới cảm xúc còn y nguyên luôn,mấy lần hư xe,rồi đi trong đêm tối mà đổ đèo nửa chứ.Ấn tượng quá ấn tượng vì là lần đầu tiên đi phượt nên với mình tất cả đều lạ quá lạ tuy là củng lớn tuổi nhưng mới thử lần đầu đến giờ nghiện luôn
Nhớ lại đả tròn 1 năm rồi xem lại hình ảnh củ nhớ mọi người quá và qua đây cho mình cám ơn các bạn và diển đàn kết nối cho mình có điêừ kiện gặp nhau,nhửng người xa lạ cùng sở thích gặp nhau đồng hành cùng khám phá cái hay cái đep còn tiềm ẩn hẹn gặp lại trên những cung đường mới nha Leubui

Chủ nhật này có chuyến xe đạp SG - Cần giờ Anh tham gia không. Thêm cảm giác lạ.
Đây là nhóm test thể lực kiểm tra khả năng đạp để chuẩn bị chuyến đạp sinh nhật phượt Sg- Vĩnh Sang

Lót dép theo dõi hành trình của a lều bụi, nếu được thì a úp lun cái bản đồ hành trình để a e tham khảo và khám phá. hix. nếu mà lịch trình 2 ngày là e đu theo roài
He, cung này và cả cái thác Bảo Đại và đường Đại Ninh- Lương Sơn qua cái đèo mà bác leubui đã đi em đều biết. Bác cứ yên tâm đi 772 về, em đi xuyên Việt về rồi tháng 9 thiết kế cung này cho bác đi nhé ^^

Đường đèo Tà in toàn xuống dốc và vô số khúc cua 180 độ cũng không nguy hiểm lắm đâu, nó nghiêng xuống cao lắm cỡ 45-55 độ à, người nào nhát chạy số 1 lâu lâu bóp thắng vài cái cũng được.
Nói thế ai chưa đi nghe có mà chết thèm.

Bác Lính Nhật dạo này đi dữ thần he. Cái thác Bảo Đại và đèo Tà In ngay nhà em (Đức Trọng) thế mà không thấy bác rủ rê gì ^^

Chào cac bạn,đả một năm trôi qua xem lại hồi ức này mà tửơng chừng như mới cảm xúc còn y nguyên luôn,mấy lần hư xe,rồi đi trong đêm tối mà đổ đèo nửa chứ.Ấn tượng quá ấn tượng vì là lần đầu tiên đi phượt nên với mình tất cả đều lạ quá lạ tuy là củng lớn tuổi nhưng mới thử lần đầu đến giờ nghiện luôn
Nhớ lại đả tròn 1 năm rồi xem lại hình ảnh củ nhớ mọi người quá và qua đây cho mình cám ơn các bạn và diển đàn kết nối cho mình có điêừ kiện gặp nhau,nhửng người xa lạ cùng sở thích gặp nhau đồng hành cùng khám phá cái hay cái đep còn tiềm ẩn hẹn gặp lại trên những cung đường mới nha Leubui
Bỗng dưng nhớ mọi người nên vào google search lại topic cũ nầy nhìn lại lịch thì thấy 1 năm đã trôi đi nhưng đối với leubui cảm xúc đó như ngày hôm qua vậy. Cuối tuần vừa rồi leubui + leubui's đã hồi ức lại cung nầy, nhưng do trùng ngày sinh nhật phuot nên không dám rủ rê. Đi đến đâu nhớ mọi người đến đó nhớ từng nhân vật, từng khuôn mặt. Rất mong được hội ngộ với mọi người trên cung đường mơi
Gủi lời chúc sức khỏe đến tất cả thành viên phuot

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,132
190,428
Latest member
phogahanoi205
Back