What's new

HCM-Phuket-Bangkok-HCM 26/3~30/3/2010

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mình thấy Air Asia mới mở đường bay thẳng từ HCM sang Phuket nên đã book vé cùng 1 bạn nữa như sau:
-Tối ngày 26/3/2010(thứ 6) bay HCM~Phuket->chơi tại Phuket
-Tối ngày 28/3/2010(chủ nhật)bay Phuket~BKK->Chơi tại Bangkok
-Chiều 30/3/2010(thứ 3) bay BKK~HCM

Lịch trình sẽ úp sau,vé khứ hồi HCM~Phuket và BKK~HCM chỉ có khoảng 56usd(bao gồm thuế và lệ phí thanh toán),úp vội để Bác nào có hứng đi chung cho vui thì book vé

(BB)

Hi solacuncon,mình đã đặt vé cho bạn rùi đó.
Bạn xem mail về e-booking mình gửi nhé

Mong chúng ta sẽ có chuyến đi tốt đẹp,oh yeah(beer)
.

Hi Ohlala..!

Nếu có thông tin gì về chổ ở tại Phukhet thì mail cho minh biết nha :help.Tks

Dung

Bãi biển Patong rất đông khách du lịch nên khá nhộn nhạo và mất vệ sinh. Bạn nên chọn những bãi khác.
Cám ơn thông tin của bạn, nhưng do mình có baby nên đành phải chọn địa điểm này (gần trung tâm mau sắm, gần biển) để di chuyển dễ dàng, mình đã đặt phòng tại Patong Resort rùi nhưng mình không thích cái này lắm vì thấy phòng không xứng đáng **** như quảng cáo.

Hi !

Lịch trình của mình tại Phu Khet la : 25-28/03/2010 ( tối thứ 5-CN ). Nếu lịch của bạn trùng với mình thì liên lạc nha . Email : [email protected].Mẹc xi(BB)

Chắc chắn gặp nhau tại Phuket nhé, bạn có chẩun bị kế hoạch đi đâu tại đây chưa? Gia đình mình 5 adults và 2 baby có thể tham gia được không, email của mình [email protected] .

Bọn mình 5 người,sẽ ở Phuket 2 ngày 27 28/3 sau đó di chuyển lên Bangkok 2 ngày rồi về Sg.

Mong được hội ngộ giao lưu cùng các Bác

mình cứ copy cái lịch trình của bạn đã nhe. Lịch trình không đổi đúng không.
Sẽ liên lạc với nhóm sau nhé, bạn có hạn chót đặt gạch không vậy? Mình sẽ tự mua vé máy bay.

Sẽ sắp xếp thời gian để tham gia, chi phí đi vầy là hợp lý quá đi chứ, tổng cộng <3 triệu là okie.! :D
Mình tên Như, nữ.

Chào các bạn mình mới search được 1 chỗ lưu trú tại Phuket vừa đẹp, giá cả vừa phải, quan trọng nhất là mình thấy đánh giá của khách du lịch rất hài lòng về chỗ này. Địa chỉ: Boomerang Village Cottages 3-star hotel
Patak Road 9/11-13 soi 10 Kata, 83100 Kata beach (Phuket)
http://www.booking.com/hotel/th/boo...320754&tab=2&label=tripadimg-th-27269&lang=en

Cám Ön thông tin cua Bác nha. Hy v†ng mình së g¥p nhau tåi Phukhet

DÛng

mình cứ copy cái lịch trình của bạn đã nhe. Lịch trình không đổi đúng không.
Sẽ liên lạc với nhóm sau nhé, bạn có hạn chót đặt gạch không vậy? Mình sẽ tự mua vé máy bay.

Sẽ sắp xếp thời gian để tham gia, chi phí đi vầy là hợp lý quá đi chứ, tổng cộng <3 triệu là okie.! :D
Mình tên Như, nữ.

HI bạn,weo khăm

Lịch trình không đổi(beer)

Ohlala ơi, tớ nghe nói là có bus free từ sân bay BKK vào trung tâm thành phố (lên tầng 4 của sân bay quốc tế BKK, cửa 4 or 6). Cậu thử xem thế nào, biết đâu được free quả đấy, tiết kiệm được một ít cho cả đội. Có gì lại về thông báo cho anh chị em ở nhà đang mong chờ thông tin biết nhá.

(Vụ này em xin phép các bác cho em nói nhỏ với bạn Ohlala tí, tớ nói nhỏ thôi, cậu đừng post lên mạng nhá, biết đâu áp dụng được thì cũng đỡ ít tiền) Thêm nữa cậu vào cổng một số chùa chiền đền đài, thử đi vào lối dành cho người Thái, hai tay chắp trước mặt để chào đ/c bán vé một cái, có thể sẽ không phải mua vé đâu, còn nếu chẳng may bị phát hiện thì vì các cậu không biết cả tiếng Anh lẫn tiếng Thái lên mới không biết đường, mà lúc đó có phải mua vé cũng không sao.

Ohlala ơi, tớ nghe nói là có bus free từ sân bay BKK vào trung tâm thành phố (lên tầng 4 của sân bay quốc tế BKK, cửa 4 or 6). Cậu thử xem thế nào, biết đâu được free quả đấy, tiết kiệm được một ít cho cả đội. Có gì lại về thông báo cho anh chị em ở nhà đang mong chờ thông tin biết nhá.

(Vụ này em xin phép các bác cho em nói nhỏ với bạn Ohlala tí, tớ nói nhỏ thôi, cậu đừng post lên mạng nhá, biết đâu áp dụng được thì cũng đỡ ít tiền) Thêm nữa cậu vào cổng một số chùa chiền đền đài, thử đi vào lối dành cho người Thái, hai tay chắp trước mặt để chào đ/c bán vé một cái, có thể sẽ không phải mua vé đâu, còn nếu chẳng may bị phát hiện thì vì các cậu không biết cả tiếng Anh lẫn tiếng Thái lên mới không biết đường, mà lúc đó có phải mua vé cũng không sao.

Vụ vé bus free mình cũng có nghe nói,hihi
Còn cái dụ vào cổng free thì mình có đi nước khác,lúc nào họ cũng có 2 cổng,1 cổng chuyên vào và 1 cổng chuyên ra,cổng ra thì không bao giờ có người trông cả,đôi lúc bọn mình nghịch nên vào cổng sau,thế là không tốn vé.
Còn ý kiến bạn nói về chắp tay ấy ấy,nghe lạ và hay nhỉ,tụi mình sẽ làm thử rồi dzìa nói nhỏ bạn sau há

Cám ơn bạn nhiều nhiều:L

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back