Hè rộn rã cùng Malaysia 3/7/14 đến 8/7/14, bay Tiger Air.

phuonglinh2703

Phượt tử
chào bạn mình muốn tham gia nhưng không biết lịch trình của bạn đi những đâu bạn có thể post lịch trình lên hok để còn cân nhắc nên có đu theo bạn hok mình đang ớ sài gòn rất mong tham gia cùng bạn
Mình dự định sẽ ở Sing 1 ngày còn lại ở Malay, cụ thể đi đâu chưa nghiên cứu kĩ nhưng sẽ chọn những điểm đáng để đi, và nhìn chung không đi những điểm xa xỉ quá :D.

phuonglinh2703

Phượt tử
Đang có vé rẻ cả của Airasia đi Kua và Tiger đi Sing trong thời gian trên. Bạn nào muốn đi thì nhanh tay book vé nhớ :D.

Thanhle

Phượt tử
@phuonglinh2703: bạn có skype để tiện liên lạc không? nếu có thì add skype mình nhé: cuocsongtuoidep_cstd

regenmeteor

Phượt tử
tiếc quá m` lại book 26-29.6 rồi. Ko biết bạn trước không thì đi chung cho zui hiz
Mình cũng đi sing vào 26-6 nhưng sau đó sẽ đi malay và quay về sing để về VN ngày 2-7. hiện tại mình đã tham gia vào 1 nhóm. nếu đc thì join cho đông vui nhé bạn.

[url]https://www.phuot.vn/threads/137475-SG-THAILAND-SINGAPORE-MALAYSIA-SG-h%C3%A0nh-tr%C3%ACnh-qua-3-n%C6%B0%E1%BB%9Bc-v%C3%A0o-m%C3%B9a-khuy%E1%BA%BFn-m%C3%A3i-Th%C3%A1ng-6[/url]