What's new

HÊÊÊÊÊ!!!!!!!Già nhai xương gà rau ráu đêêêê........

Em có chương trình văn nghệ cung cấp cho chi Kiara biểu diễn cho vui cửa vui nhà nhẩy.

Đại khái là như sau:
- Cả đoàn sẽ xếp hàng từ cao xuống thấp chân tay vắt vẻo một số chỗ để tạo thành khối liền mạch.
- Vừa đi vừa hát bài "Chú voi con ở bản đôn" đồng thời biểu diễn mô tả hình ảnh chú voi con.
- Trò này đưa ra biểu diễn rất vui và nhộn. Nếu duyệt chị Kiara cứ lên tiếng em PM riêng cho kô thì lộ bí mật hết :D.

Đã có chỗ bàn KH riêng tư, ai vào PM để lấy pass nhé

Còn tin cộng đồng cứ ném đá ở đây cho xôm

Em bận quá các bác ơi, cứu em với, chửa nghĩ ra cái gì cả
Mọi vấn đề liên quan đến già.........

Ối dồi ôi, lặn cũng không yên thân bị chị già túm tóc kéo lên. :shrug: Em đợt này bận giá, khổ thân chị già. Em đọc cũng chưa hết nhưng tóm lại là tìm chủ đề tham gia ọp ẹp, phỏng? Giời, có em cỏ mềm biết nhiều này, có cô nàng gừ gừ thanh niên trẻ khỏe phong trào tốt, có nhà thơ Dơi, có nhóm Dép bay dép tông loạn xị thì sao phải lo. Đề nghị các thành phần có tên nêu trên khẩn trương vào đóng góp ý kiến tham gia cụ tỷ. :D

Em lặn tiếp. Lần này có túm tóc kéo cũng chẳng ăn thua nhá. :D

Đừng nghe con bé Su này cà khịa gây mất đoàn kết nội bộ nhóm mình, nó dùng miệng phun ra hết công lực rồi còn đâu.

Nhóm mình nín hơi, xuống tấn, luyện Tịnh tà kiếm pháp đè bẹp bên ý.
Ong ơiiiiiiiiii, liên kết đêê.....Bikini lá bắp cải gắn cả Tu hài đảm bảo hợp với zai đeo ống bên Onggggg.

Tốp píc Ong có vẻ đang tình hết cả hình lên roài, Ong ngỡ tưởng hoang dại máu lửa phải câu được lắm em trẻ khỏe lốp căng nhao nhao đăng kí! Hôm nay nhà Ong vắng mặt một tí mà Chị Già với bạn Chít đã vượt lên ngạo nghễ! Ngẫm ra nếu làm quả kết hợp bên trên 2 cái lá nho một nắng bên dưới 1 chú tu hài ngo ngoe, lại thêm tố chất "gấu mẹ" kết hợp với "hoang dại máu lửa"! Vụ liên minh này mà thành công, không cẩn thận mình bị giải thưởng nó đè chết mất chị ạ!

Được đấy dì ạ, nhà cháu mấy cái môn đua xe, bắn súng nước quăng lựu đạn, ném đá dấu tay là chơi đc. Dưng mà kế hoạch off ẹp nhà mình ntn nhể, nhà các cháu ở HN cả, có phải gặp nhau bàn bạc kế hoạch cụ thể được không, dì cứ cho ý kiến chỉ đạo nhé. Đội ta bg có đủ già trẻ gái trai rồi, chuẩn bị chiến đấu thôi, ai có ves dùng Ves, ai có Lam dùng Lam, ko có Ves, Lam thì dùng châu chấu cào cào, nào anh chị em, xung phong lên Thung Nai, xung phong ong, ong.....:Dam:Dam:gun:gun:gun

Hí hí, em gọi Kia là chị Carrot gọi Kia là dì, theo tính chất bắc cầu Carrot cũng gọi em là dì nhá nhá...

Em tính là nhà ta nên cử ra 1 đại diện trẻ trung xinh tươi am hiểu về đình chùa miếu mạo để oánh bật 2Su và Black ra khỏi Chitto, lúc đó đối thủ chỉ còn đội lá nho lá chuối của Ong :gun

Cứ bàn láo đi, nhá nhá. Tớ là tớ ghi tên rồi đấy. Lúc đó đội ĐÂY LÀ sẽ không tha bất cứ kẻ nào dám mạo phạm vào đội trưởng, nhá nhá...

Để em tả qua cho các bạn tưởng tượng dễ dàng nhá !

Black vững như bàn thạch, nhưng không phải là sau lưng - mà là dưới chân 2su.

Bạn Su đứng trên Black (nằm ngửa hay sấp thì tùy bạn í), tay phải cầm thước kẻ giơ cao như thượng phương bảo kiếm, tay trái nâng 1 cuốn cẩm nang có tựa đề "1000 câu hỏi dễ gặp trong đêm tân hôn" - tác giả Chitto. :shrug:

Ước mơ vươn tới một Chitto .. Chitto .. Chitto :L :L :L

Em hình dung thêm phía xa xa Chitto ngồi rung đùi vuốt râu xung quanh là thần dân mặc lá nho lá chuối...

Ôi, Chitto oai phong của em :L

Em hình dung thêm phía xa xa Chitto ngồi rung đùi vuốt râu xung quanh là thần dân mặc lá nho lá chuối...

Ôi, Chitto oai phong của em :L

Các em cứ tranh nhau thế này thì đường đến "đêm tân hôn" của chitto chắc phải còn dài thêm 1 năm ....ánh sáng :D :D

Các em cứ tranh nhau thế này thì đường đến "đêm tân hôn" của chitto chắc phải còn dài thêm 1 năm ....ánh sáng :D :D

hình ảnh tiếp theo là Nguyên đang biểu diễn chạy cào cào trên dây mà ánh mắt vẫn phóng về phía Chitto đầy ghen tỵ và thèm muốn...

Nguyên cẩn thận kẻo ngã!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back