What's new

HÊÊÊÊÊ!!!!!!!Già nhai xương gà rau ráu đêêêê........

Lại nhắc đến vụ răng em lại nhớ đến bác Quạt hầy. Các bác có đề cập đến ... thì cũng dùng từ nói bóng gió thui chứ ai lại nói hẳn là ... bác Quạt tủi thân chít.

Em mà ở Hà Lội là em đã tham gia nhóm bác già rồi chẳng hiểu sao bây giờ có những cái của em nó già mất rồi.

Chả làm sao tao có chết đâu mà sợ .

Ấy ấy bác Quạt sao nóng tính thế. Thế kô phải ạ. Nếu kô phải thì thôi em cứ nói từ răng vô tư phải kô bác, kô phải nói tránh chứ gì?

Bác Anhminh ơi bác Quạt có rụng răng đâu mà bác trù ẻo bác ý thế. Mà rụng thì có làm sao, nhở. Rụng răng thật ta lại trồng răng giả vào đấy. Nhìn còn đẹp hơn răng cũ ý chứ, nhở.

@@ Chị Tồ: mọi người bàn việc ở chỗ khác chị à. Chỗ này chỉ buôn bán ném đá cho nó xôm thui.

@@ Chị Tồ: mọi người bàn việc ở chỗ khác chị à. Chỗ này chỉ buôn bán ném đá cho nó xôm thui.

Ui , bàn tán chỗ nào thế em Go? Chị vừa bị xúi giục nhập hội Già rồi đơi.

@chị Kia : em mới tinh ở PHP, nghe giang hồ đồn chị lâu rồi nhân dịp này diện kiến một thể. Cơ mà có vài việc linh tinh city nên mới dám nhận dập dòm thôi kẻo hôm í không đi được thì mất uy tín lắm.
Thêm nữa, em giỏi việc nước non lặt vặt, gia đình kế hoạch gì em nguyện làm chân lon ton hết mình.

Em mà ở Hà Lội là em đã tham gia nhóm bác già rồi chẳng hiểu sao bây giờ có những cái của em nó già mất rồi.

Có thể không có mặt nhưng tiền vưỡn nhận mà! Online mà bác!!! Nhào dô đi bác!
Bà Kiara đang đi tìm đối tác thiết kế và chế tạo kỷ niệm chương của đội già và huy chương phân loại cho các tiết mục trình diễn đêm duynhất trong năm!!!!!

Ấy ấy bác Quạt sao nóng tính thế. Thế kô phải ạ. Nếu kô phải thì thôi em cứ nói từ răng vô tư phải kô bác, kô phải nói tránh chứ gì?

Bác Anhminh ơi bác Quạt có rụng răng đâu mà bác trù ẻo bác ý thế. Mà rụng thì có làm sao, nhở. Rụng răng thật ta lại trồng răng giả vào đấy. Nhìn còn đẹp hơn răng cũ ý chứ, nhở.

Chắc lúc cô nói đúng lúc quạt vừa ăn xịt gà nên phải rút răng giả ra. Tất nhiên là chẳng chết được chưa kể lại xinh lão hơn. Cấm cẩu là chuyện thường ngày của người già mờ. Hhé hé!!!!
@ Go! Cô chẳng hiểu thế nào là ném đá ngoài, ném đá trong cả???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,576
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back