What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Đội Anh chũng chỉ vậy thôi. USA sẽ vào vòng 2. Ngay cả người Anh mà chẳng làm được gì thì không đội nào cản bước nổi đội bóng của chúng tôi cả. Tính đồng đều và sự đoàn kết sẽ là sức mạnh của đội Mỹ. Hãy chờ đợi và sẽ thấy.

Bóng đá Mỹ hả. Hình như football bên Mỹ có chơi kiểu này đâu nhỉ. Một đội bóng của 11 anh thợ và nói chung chẳng có cảm xúc gì.

Bóng đá là văn hóa và đã là văn hóa nó phải có truyền thống. Không phải cái gì muốn cũng có thể làm được kể cả là người Mỹ (theo tớ ko có dân tộc Mỹ) muốn

Cho đến thời điểm này thì khán đài của WC 2010 vô cùng nhàm chán. Tiếng kèn Vuvuzela như bầy ong vỡ tổ đã đầu độc bầu không khí trên khán đài. Không thể nghe thấy tiếng hát, tiếng hô, tiếng hò reo của khán giả 2 đội. Cũng chẳng còn thể tạo làn sóng quanh khán đài... Ngồi xem truyền hình trực tiếp còn thấy ong đầu vì tiếng ò ò ò ò không dứt!

Thật tệ hại! Mong rằng BTC sớm ra quyết định cấm mang kèn Vuvuzela vào sân.

Đan Mạch thua đáng tiếc quá, sao trái banh năm nay có vẻ khó điều khiến, các thủ môn cứ bắt ếch liên tục, giờ đến hậu vệ đốt lưới nhà, hjc!

Để triệt tiêu tiếng kèn Vuvuzela từ TV, các bác có thể download file MP3 đính kèm về rồi chạy nó bằng gì cũng được: máy tính, iPod, burn ra rồi chạy bằng đầu đĩa.... Nhớ đặt loa sát loa của TV, chỉnh cùng mức âm lượng nữa nhé!

Tối nay mình cũng thử xem sao.

Code:
http://hotfile.com/dl/48705744/f1f8917/Antivuvuzela.zip.html

Để triệt tiêu tiếng kèn Vuvuzela từ TV, các bác có thể download file MP3 đính kèm về rồi chạy nó bằng gì cũng được: máy tính, iPod, burn ra rồi chạy bằng đầu đĩa.... Nhớ đặt loa sát loa của TV, chỉnh cùng mức âm lượng nữa nhé!

Tối nay mình cũng thử xem sao.

Code:
http://hotfile.com/dl/48705744/f1f8917/Antivuvuzela.zip.html

Em thấy tiếng kèn vuvuzela cũng đỡ nhiều ở mấy trận gần đây. thôi quốc hồn quốc túy của người ta cũng thông cảm. Còn hơn mấy anh Ý đốt pháo mù mịt chẳng xem được gì. Đây mình vẫn xem được bóng là Ok rồi bác ạ

Em thấy tiếng kèn vuvuzela cũng đỡ nhiều ở mấy trận gần đây. thôi quốc hồn quốc túy của người ta cũng thông cảm. Còn hơn mấy anh Ý đốt pháo mù mịt chẳng xem được gì. Đây mình vẫn xem được bóng là Ok rồi bác ạ

Có thấy giảm được chút nào đâu! như là một cái tổ ong khổng lồ!

Theo hướng dẫn trên mạng, em chỉnh Equalizer cái TV nhà em sao cho cái vạch 300Hz ở mức thấp nhất có thể thì thấy tiếng o o o nó "dễ chịu" hơn chút ít (nhưng tiếng bình luận viên lại hơi nghẹt mũi)

Theo hướng dẫn trên mạng, em chỉnh Equalizer cái TV nhà em sao cho cái vạch 300Hz ở mức thấp nhất có thể thì thấy tiếng o o o nó "dễ chịu" hơn chút ít (nhưng tiếng bình luận viên lại hơi nghẹt mũi)

Mình cũng làm thử, nhưng thỉnh thoảng mất luôn tiếng bình luận! HTV2 bị VTV thì không và cũng có tình trạng nghẹt mũi! Haizza phải sống chung với cái tiếng kèn này suốt mùa!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back