What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Pháp mà không qua được vòng loại thì cũng coi như "ông Trời có mắt" ;) Cái tay của Henrry cũng chỉ nên mang lại từng đó cho tuyển Pháp thôi!
Còn HLV Domenech, hô hô, bất tài vô dụng, ngậm miệng ăn tiền chẳng thể làm nên trò trống gì!

Tại sao không cho Cisse cơ hội ? Lại chả gấp tỉ lần cái ông dở hơi Anelka í chứ ! :)

Bạn Domenech rõ kém !

Kết cục tất yếu và xứng đáng cho Pháp :D.
Vào VCK bằng sai lầm của trọng tài và (sắp) về nước cũng vì một sai lầm của vua áo đen, một kịch bản hoàn hảo :D.

Hai cậu HLV đội Đức ăn mặc như bóng ấy nhỉ! Hai năm trước thì mặc sơ mi trắng bo đì, lần này thì bên ngoài mặc áo len sẫm màu cổ khoét sâu cài cúc, bên trong thì áo lót trắng cổ tròn :LL

Ôi, gì chứ em thấy bác này sì tai đấy chớ!
Dáng dong dỏng, quần áo ôm vừa sát =)), mặt lạnh tê tái(trừ mấy phút cuối ứ rịn được quay ra đập chai, ném lọ)

So với hồi mặc sơmi trắng thì kín đáo và sâu sắc hơn nhiều, hêhê!

Quả thực là ko có Balack làm thủ lĩnh, xe tăng Đức đứt bà nó xích, híhí!

Tại sao không cho Cisse cơ hội ? Lại chả gấp tỉ lần cái ông dở hơi Anelka í chứ ! :)

Bạn Domenech rõ kém !

Bạn 2s thích Cisse à, eo ôi bạn ấy xấu zai lắm, cho vào xấu cả sân bóng lên người ta không cho vào là đúng roài, hê hế.

ồii ôi, bạnn xấuu zai thế mà tớ còn thích đc, nưã là Cisse, hêhê!

Là tớ tiếc cho các bạn Pháp thôi. Chứ tớ cũng chả ưa !

Vừa xem bác Đức bị em Xếch bi xỏ mũi 1-0.Hehe,qúa đã!Có thế chứ nếu lúc nào mà cũng mạnh được yếu thua thì topic này của bác CVN thành chùa bà Đanh luôn.:))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back