What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

hoangbquang

Phượt quái
Chủ nhật này, Anh em phưot.com mình rủ nhau ra Mỹ Đình đê .... <= he he vậy là em chưa hiểu ý :(. Em xin dịch lại câu trên "chủ nhật này, anh em phuot.com ra trước hàng rào sân Mỹ đình bái vọng vào cùng với đại ca hoangbquang" nhờ :D :D

Ủa, việc gì phải bái vọng! Đường hoàng mà vào Khu A, vào mà xem VN "giết" thằng Thái chứ, chú Nguyen lại dịch chưa sát nghĩa, hay là hiểu nhầm ý anh rồi ... :))

nguyen

Phượt gia
Ủa, việc gì phải bái vọng! Đường hoàng mà vào Khu A, vào mà xem VN "giết" thằng Thái chứ, chú Nguyen lại dịch chưa sát nghĩa, hay là hiểu nhầm ý anh rồi ... :))

Vầng nhưng mà chỉ có mỗi mình đại ca có vé & vào khu A :) ... nếu tốt bụng mua tặng em cái khán đài đối diện nhé ... chịp =))=))

------------------------------------------
.. vòng tay cầu hôn, tình yêu của anh .. :D

TÍM

Đại bàng Tím
Các bạn có mua ko?

Giá gốc khoảng 200K thì sẽ bị đắt lên khoảng 2.5 lần... (maybe ) tối nay sẽ check chắc chắn có mua đc hay ko và vị trí thế nào?

Anhminh?
HBQ?

Em ko phe vé nhé - chỉ là hiệp sỹ - giữa đường thấy việc bất bình chẳng tha - mà thôi :D

hoangbquang

Phượt quái
Các bạn có mua ko?

Giá gốc khoảng 200K thì sẽ bị đắt lên khoảng 2.5 lần... (maybe ) tối nay sẽ check chắc chắn có mua đc hay ko và vị trí thế nào?

Anhminh?
HBQ?

Em ko phe vé nhé - chỉ là hiệp sỹ - giữa đường thấy việc bất bình chẳng tha - mà thôi :D

OK. Thím mua giúp anh 2 cái nhé. Nếu được khán đài A thì OK quá. (Chơi luôn, nếu là giấy mời)

Bạn Són có đi cùng với mình không? :))

Nam Bự

Thích xe mô kích
Các bạn có mua ko?

Anhminh?
HBQ?

Nếu mua đc thì mua hộ tớ chục đôi vé nhé. Giá 2.5 x 200K / 1 đôi nhá (beer)(beer) Cần thanh toán trước cũng đc(c) Cửa A nữa thì tốt nữa

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
41,210
181,031
Latest member
daiphatcorporation