What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

E thấy bạn Nist ăn quả ấy ngon mà bác !!

Ôi,e nhớ bạn Inzaghi nhá ! Những trận thế này mà có mặt bạn ấy,thế nào cũng nhập nhằng ăn được một quả,diến biến lại khác ngay :))

Hố Hố Hố
Giá như ăn lại một quả thì thành câu chuyện khác nhỉ. Nhưng phải công nhân Hà lan đá hay đi :))

vâng ạ !!
Hai quả đầu đúng là không đỡ nổi.Bác Buffon chơi hay thế chứ hay nữa cũng đành vào nhặt bóng thôi.

Mà lão Van de Sar bắt ngon thật!

Nói chung thì Da Cam thắng là đúng thôi.Tính ra thì cơ hội ăn bàn của các bạn này không nhiều nên 3-0 thì em thấy nó hơi thảm cho Í quá cơ !!
Nào có phải đá lởm đâu nhỉ.Sút rầm rầm thế mà bóng nó cứ lượn đằng nào á.

Last edited:
Bạn Da Cam còn bỏ lỡ hơi bị nhiều cơ hội ngon ăn nhá, còn đập cột cũng có nữa nhà. Túm cái vay là mình bắt HÀ Lan và Tây ban Nha* vào chung kết êu rô, hố hố

* Có ban nick mình vẫn cứ hâm mộ Tây Ban Nha :LL :))

Á à,bảng D yếu xìu ,em đồng ý với bác là Hà Lan vào trận cuối.Dưng mà TBN thì bác phải xem lại nhá !! he he

Năm nay xếp đá BK theo thể thức mới.A-B , C-D nhá.Cho nên rất có nguy cơ là HL vs TBN nhá ! keke

Hoặc cứ cho là hai chú này không gặp nhau.HL chắc cú vào Chung Kết.Cơ mà chú TBN mà gặp Đức , Bồ thì cũng đứt phim thôi...he he !!

Cá đê....

Em cũng thích Hà Lan vào Chung Kết.Nhưng vô địch thì còn khuya.Gặp Đức thể nào chả bị di,haha !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back