What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Trời ơi bé Ronaldo xinh giai hôm nay bị 1 ku Séc táng ngay mõm! thương quá, thương quá. May mà không hề hấn gì để sút một cú bắn tưng khung thành Séc.
Anyway, em cổ vũ đội Séc ạ, hí hí. Nhưng vẫn liếc Ronaldo.

Toét đi chợ nấu cơm đê đừng ở đấy mà liếc giai nữa :T :T

C'mon Czech!:gun
PS: Em Ronaldo vữn còn nhỏ. Thím Toét không sợ ghép vào tội lạm rụng trẻ em à? :D :D

Chẹp,một lần nữa em chia buồn với bạ Mì Ống,he he !! Đã bẩu là bạn xì tin na sẽ ghi bàn,đã bẩu là Bồ sẽ dẫn ít nhất một bàn mà...:))

Ô la la,bạn Ro bị đập vào mồm một phát đau điếng nhưng vẫn cười duyên,chị Toét nhờ...Lúc ghi bàn xong bạn ấy quay lại cười...trông mới duyên làm sao...:))

Giá mà Milan Baros đừng xuất hiện nữa nhỉ,khỏi phải tiếc một Séc 2004....
Mà mấy chú BLV của VTV chán thế không biết.Đã thiếu hiểu biết lại còn ăn nói vô duyên........:T

May mà mình không phải nghe bọn BLV nhà mình lảm nhảm, hớ hớ.
Thật ra chả cần BLV làm gì, mỗi người xem đều có cách nhận định riêng, phỏng?
Dưng mà cứ ngẫm kỹ xem, thiếu cái sự lảm nhảm của lũ BLV, tự dưng cũng thấy thiêu thiếu văng vắng, nhở?
Cứ để bọn nó nói cho vui, mình đừng để ý đến là được.

BLV ở đâu cũng lảm nhảm đấy. Trận Czech-Bồ vừa rồi, BLV Đức nhợn vừa ngoạc mồm chê bôi bé Ro xinh giai là đá như kít, thì 10 giây sau bé sút đánh ầm vào lưới đội Czech.
Cho nên chúng mình cứ kệ các bạn í lảm nhảm.

À, tớ ghét Thổ nên quyết tâm quay mặt lại màn hình, dán vào màn hình Phượt khoái hơn, hị hị.

Mưa như trút, sân võng nước, bóng dừng ngay trước khung thành, bạn Thụy sĩ chỉ việc gạt bóng vào khung thành - cho chết bố bọn Thổ đi hí hí

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,473
190,100
Latest member
tohue6789
Back