What's new

Hỉ nộ ái ố các cung bậc thể thao - EURO 2012

Xem lại, thấy những bàn thắng của Đức sáng sủa hơn hẳn các bạn Thổ thật. Đúng là đẳng cấp. Tuy nhiên Đức, vẫn như hàng ngàn trận khác, thắng không hưng phấn, thua không vội vàng, trận đã đặt thế nào là nhất quyết thực hiện chính xác như một cỗ máy, xem cũng sốt tiết thật.

Tớ lại nghĩ khác, đành rằng Đức vẫn còn giữ được truyền thống nhưng thực tế xe tăng đời mới vỏ mỏng hơn xưa nhiều rồi, trọng tài toét còi hết trận thì mới thở phào chứ bóng còn lăn thì vẫn run bỏ bu, mong manh lắm :D

Những năm 80 - 90 thì khác, kể cả có bị dẫn trước thì fan vẫn yên tâm là Đức sẽ gỡ và thắng chung cuộc, bây giờ thì chưa chắc nhé :)

Mà có cái giải Ơ rô này mà khối bác câu bài đc ác phết nhỉ:)

Tại vì lắm mồm nên thích buôn chuyện với bà con cho vui thôi! Mà thay vì ra quán tụ tập vừa tốn beer rượu lại vừa hại sức khỏe thôi cứ phọt ở đây cho nó lành mạnh :D

Không hề có chủ ý câu bài nhé, thề đấy :D

Sau giải mấy anh chị em ta nên có "huân chương" gì đó cho Mây nhỉ? :D

@ CVN: Rất nên bác ạ. Em cổ vũ Thổ như thế để cho Đức vào còn giè ;)

Có huân chương "Phượt lộn ngược" không bạn CVN?

Tớ nghĩ bây giờ bạn Mây là chuyên gia đắt giá và mong manh nhất topic này đấy, bạn Mây chi cần ỏn ẻn bẩu tớ thich đội lày, tớ ghét đội kia ... thì khối người thót tim :LL

Một phiếu cho Đức (bất kể đối thủ của Đức ở chung kết là ai) bạn Mây vừa PM cho tớ thế xong :))

@ Bác Mì::D:D:D. Bác chỉ được cái nói chuẩn;):LL

chep,o ngờ thằng Thổ lại choơ ngon thế.Cứ sỡ chuỗi trận "bất khả đoán trúng" của chị Mây em đứt cơ,keke !!

@ Susu: Chuỗi ngày bất khả đoán trúng chưa kết thúc như Thổ;)

Chèm chẹp, thời buổi sâu bọ lên làm người :)) đang là :mad:) lại thành chuyên ra dự báo thời tiết, à quên dự báo bóng đá :LL

Last edited:
Cái gì gấu bạch gấu bông
Vĩ đại Gấu mẹ chứ không biết chừng
Mấy thằng Đức Phổ lừng tưng
Tí tởn hí hửng sớm thành mật ong =))

Gấu mẹ là giống cái rồi
Chơi ở giải khác, bác ơi đừng nhầm =))

Tèn ten cái bác Tun Bo
Ngày mai mới đến trận Bò gặp Nga
Năm nay không có giải 3
Xem xong chung kết ta về Gâu Gâu

Đức lết qua bán kết đầu
Tới Bò với Gấu đá nhầu đêm nay
Trận hai, hy vọng sẽ hay
Cả Bò, cả Gấu đều say tấn cồng (công):gun

chep,o ngờ thằng Thổ lại choơ ngon thế.Cứ sỡ chuỗi trận "bất khả đoán trúng" của chị Mây em đứt cơ,keke !!

Chuỗi trận bất khả đoán trúng của bạn Mây, đêm qua thấy phập phù y như chuỗi trận thắng vòng đấu trực tiếp của bọn Đức.Có lúc đã nghĩ bạn Mây dứt chuỗi đoán trật rồi=)) (dù hiện giờ bạn í tuyên bố thẳng là : cổ vũ Thổ cho nó ... thua):LL

Kèo với chả cột rối quá nhỉ?

Bạn Mây thì tớ không dám bàn, để tùy xem bạn ấy quý ai nhất rồi sẽ quyết định bắt kèo lộn ngược là xong :D

Tớ sơ kết thì thấy mợ Toet, bạn NATO bạn Tũn, bạn matador, bạn Nam Bự, bạn Black đều ủng hộ quân bà Mắc Khén ẵm cúp vô địch (không biết có nhầm nhọ chỗ nào không?)

Trận tối nay chưa rõ quan điểm của từng người nhưng riêng bạn Black thì ủng hộ nhà Bò Tót húc lòi ruột gấu Nga của tớ X(

Đang đợi các bác vào tham gia ý kiến đây ...

Riêng bạn Su chắc là sẽ theo phe bạn Mì ủng hộ Nga ngố trong 2 trận cuối cùng của giải, nhỉ bạn Su nhỉ :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
vuthihaianh
Back