What's new

Hình ảnh chuyến đi chấm tại Tuyên Quang

Ảnh chuối lãng mạn nè

Attachments

[email protected]
    120.4 KB · Views: 282
Đẹp quá nhỉ, phí thế, cậu lại éo đi đươc.
Mịe chúng nó

Bác Chuối này đúng là chuối nha! Đứng cạnh cô em gái em xinh đẹp thế mà tay cứ giấu tịt ra đằng sau là sao, chắc là sợ bị tống tiền roài :LL hihi :shrug:

Bác dtsfan chụp ảnh cảnh đẹp nhỉ, lại còn lồng vào khung hơi bị pờ rồ. Thế còn cái ảnh paranoma các bác chụp cái gì thế ạ? :)) :))

Cái đống ảnh phọt phẹt của iem nằm ở http://picasaweb.google.com/thaitq/PhuotChamTuyenQuang

Em chưa có thời gian cắt cúp gì cả, bác nào máu cứ lấy chơi. Ảnh trên picassa nó resize lại còn 300k/cái, bác nào muốn lấy ảnh to 2M/cái thì hú nhà iem mail qua!

Tiếc quá!
Hôm qua em phải về quê có việc gấp nên không tham gia với các bác được. Hẹn dịp khác vậy

Em nghe nói các bác chụp nhiều anh lắm cơ mà, sao lại ít vậy :T, hay xấu quá ứ dám khoe hả. :))

Em vào vote cho bác Kua thành paparazzi cực pờ rồ...(c)

Xem ảnh chít cười...=))

Tiếp tục đi bác...hôm qua em nhờ 1 người chụp ảnh nhạy cảm...đáng ra phải phone cho bác mới đúng...hê hê..

Hoá ra Kua đại vương đi chụp ảnh nhạy cảm cùng em mailanthao à. Thảo nào ẻm này có nhiều sức sờ pam phượng quá trời.:))

Bác Chuối này đúng là chuối nha! Đứng cạnh cô em gái em xinh đẹp thế mà tay cứ giấu tịt ra đằng sau là sao, chắc là sợ bị tống tiền roài :LL hihi :shrug:

Bác dtsfan chụp ảnh cảnh đẹp nhỉ, lại còn lồng vào khung hơi bị pờ rồ. Thế còn cái ảnh paranoma các bác chụp cái gì thế ạ? :)) :))
Bác aNHGIA đầu rồi, cái ảnh lãng mạn vòng tay qua cổ đâu rồi:shrug: :shrug: :shrug:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,563
190,125
Latest member
johnauston54
Back