What's new

HKVN: VN Airlines- Jetstar Pacific Airlines - Indochina Airlines

Em cứ định làm cái thẻ Vàng hoặc Titan mà chưa có thời gian ngâm cứu xem nó cần những gì... Các bác cho em hỏi cách đăng ký làm với ạ !

Em cứ định làm cái thẻ Vàng hoặc Titan mà chưa có thời gian ngâm cứu xem nó cần những gì... Các bác cho em hỏi cách đăng ký làm với ạ !

Em mới có khoảng 100.000 points , tặng anh 30.000 points để anh có cái thẻ vàng nhé =)) =)) =))

Nếu cộng điểm cho các chuyến bay nội địa (Chỉ tính HN - HCM) từ năm ngoái đến năm nay thì tớ có khoảng trên 40 chuyến.. Cộng thêm 2 chuyến đi Thái và Sing (toàn đi VNA) vậy thì được bao điểm?

- Tớ vẫn còn giữ vé !

được ít hay nhiều thì việc trước tiên bác nên làm là đăng ký thẻ với VNA :)

Nếu cộng điểm cho các chuyến bay nội địa (Chỉ tính HN - HCM) từ năm ngoái đến năm nay thì tớ có khoảng trên 40 chuyến.. Cộng thêm 2 chuyến đi Thái và Sing (toàn đi VNA) vậy thì được bao điểm?

- Tớ vẫn còn giữ vé !
Kể từ chuyến bay đầu tiên sau khi đăng ký thì anh mới được cộng điểm :LL :LL :LL

Thế à ! Vậy mà mình cứ tin cái thằng bạn nó "loè" rằng sẽ được tính những chuyến đã đi gần nhất... Bố khỉ !!! =))
Vậy đăng ký cần thủ tục gì hả các bác ! Cho em biết cặn kẽ với nhé, để thứ 2 ra làm luôn..:D

đúng là có thể tính các chuyến gần nhất, nếu còn boarrding card =)), em có nghe nói thế từ 1 miss của VNA

Thủ tục xin cấp thẻ hội viên GLP rất đơn giản. Bác điền vào cái form có sẵn ở các quyền checkin. Điền vào. Nộp cho tiếp viên :L trên máy bay kèm cùng cái boarding pass của 1 chuyến bay đc tính điểm (HN-DNG là OK rồi). Bác cũng có thể gửi qua bưu điện.
VNA sẽ gửi 1 thẻ bạc về địa chỉ của bác.
Sau đó cứ mỗi lần checkin bác lại giơ cái thẻ ra để đc cộng điểm
Bao giờ được mười mấy nghìn điểm trong vòng 1 năm thì đc thẻ Titan
Được 26 nghìn điểm trong 1 năm thì đc thẻ vàng
Thẻ vàng và titan chỉ có giá trị trong 1 năm. Hết 1 năm xét lại, ko đạt thì lại trở về cái máng lợn.:LL

Ưu đãi thẻ vàng giờ kém hơn ngày xưa nhưng vẫn OK (c)

Ưu đãi thẻ vàng giờ kém hơn ngày xưa nhưng vẫn OK (c)

Bây giờ hết sức tệ, em thì chỉ bay nội địa hoặc các đường bay không hãng khác phục vụ mới dùng VNAir thôi.

Tuy nhiên mỗi năm kiếm được cái vé free phượt cùng bà cả thì cũng vẫn thấy ổn lắm. =))

Hì, lúc trước em nhận được thẻ bạc, chưa kịp dùng thì hơn tuần sau nhận luôn thẻ vàng! Vậy là em chưa đi bằng thẻ bạc bao giờ, đặc cách thẻ vàng luôn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back