What's new

HN_MCC_HN cuối tuần sau 25,26 tháng 6

Status
Not open for further replies.
Cuối tuần sau nhóm mình định đi Mù cang chải 2 ngày t7 và CN, lên ngắm ruộng xanh và chụp choẹt ít ảnh, đi để thay đổi ko khí thôi. Hiện nhóm mình đã có 2 xế và 3 ôm, muốn mời thêm khoảng 2 xế và 1 ôm nữa đi cùng. Đi sáng t7(25/6) và về tối muộn CN(26/6)
Chi phí 50k/bữa chính x4 và 20k bữa sáng, nhà nghỉ 70k/ng, tiền xăng xe nữa chắc tầm 400k/ng. Có ai vừa đi hoặc đã đi MCC thì share cho nhóm mình xin ít tư liệu và thông tin vì cả nhóm chưa ai đi MCC lần nào.Thanks.
Ưu tiên xế trước,họp nhóm thứ 4 tuần sau(22/6) lúc 8h30pm cafe cuối ngõ 68 cầu giấy.

Vẫn ưu tiên tuyển xế cho bạn Hà Kem xinh xắn dễ thương.
Mình đã có sẵn 1 bộ đồ vá xe, mỗi xe tự chuẩn bị săm xe, đồ ăn vặt dọc đường trong 2 ngày và bông băng y tế.
Chốt đoàn từ 4 đến 5xe nhé. Hẹn các bạn t4 đi off,khi nào đến call mình: 09 8557 8553

Đề nghị bạn Hưng không được câu view như thế >"< đến lúc không đươc như ý thì mình bị xế ném đá hử >"<

@nhaque hí hí 22 ông ra hả. tìm hỉu hộ tôi là ngày j nhá.
@kem e iu chỉ chị cách chạy cửa sau đi
@hưng nếu t4 mà ko đủ xế mình kiếm đc xế đi có đc ko?
@đa thế là chú nhất định ko mún chị đi cùng à mà nói chung với nói riêng :(

@ chị Heo : Em đang lo ko đi được đây này. riêng chung gì đâu chị! haizzz. thôi thứ 4 off xem như nào?

@ Hưng : ^^ theo mình thì chạy tối , đỡ nguy hiểm hơn :p còn chi phí cho bữa đấy chắc đội lên 100k là cùng mà lại được chơi cả ngày thứ 7 ở MCC :) xin dập dòm xuất xế độc hành đến phút chót nhé bạn ^^

Anh Bình mà chạy đươc cung này thì đừng có mơ được đi độc hành nhé :))

@ Nhà Quê gốc mà ra Hn thì ới tớ có mặt mời cafe nhé, welcome ...

Í xời ... nhà cô đi Bắc Hà rùi thì lo mà đi Bắc Hà đê ... lon ton sang bên này làm rì ... cơ mà nhớ mua rượu về cho a nhé :p

Thôi không đăng ký nữa, việc đăng ký chẳng có ý nghĩa gì. Chúc đoàn đi thành công tốt đẹp.^^.

Best regard!(c)

Last edited:
Các bạn, ai đi quăng gạch ném đá hay đổ bê tông thì hẹn nhau tối t4 22/6 20h30 ca fe cuối ngõ 68 cầu giấy nhé. Hôm đó chốt đoàn luôn và nhận xế ôm. Ai có khả năng làm lead hoặc đã đi MCC rồi thì làm Lead đoàn này luôn nhé, còn nếu ko ai làm lead thì sẽ phân chia công việc cụ thể cho mỗi ng vì nhóm đi ít nên rất cần tinh thần đoàn kết và trách nhiệm của mỗi người.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,667
190,157
Latest member
atro
Back