What's new

Hồ Cốc - Đêm Trung Thu, Nhà Tui Quay Về Tuổi Dại, 10-11/09/2011

Lần đầu đi phựt về mà mặt mày vẫn tỉnh như sáo...có lẽ do ngủ trước cả nhà nên thật sung sức :))

Hành trình lần này cực kỳ đơn giản:

10/09/2011:

12:00 Khởi hành từ Q.1 lên Tân Bình, vậy mà mất 6 tiếng nhà tui mới đến được Hồ Cốc...Lý do cũng đơn giản không kém...khởi hành từ Highland Coffee, làm 1 chầu cafe trước, ghé Cơm Niêu ăn trưa, rồi mua dây đàn, ghé chợ Bà Rịa lấy hải sản, mua trái cây, than, bếp, rượu bia, nước. Trên đường đi ghé tiếp lấy thịt rừng, dạo qua chợ chiều ở Hồ Cốc vét cá cua tiếp...haiizzz kể muốn hụt hơi...anh cũng pó tay nhà mình luôn :))

18:00 Dựng lều, Chuẩn bị hành trang, đồ ăn, thức uống, barbecue, nào là cá, tôm, cua, ghẹ, heo rừng, chim cút, etc...ặc ặc kể không hết...

20:00 Nổi lửa....Các Bé BỰ quây quần bên lửa trại...Làm Chuyện Người Lớn :)) (Chuyện dài nhiều tập)

03:00+ Ngủ

11/09/2011

08:00 Ăn sáng với cháo ngêu và bánh mì chả bò...cái này cũng ngon đấy

09:00 Tiếp Tục chơi trò chơi, Tắm Biển, Chụp ảnh. Vẫn còn rợn người với trò ngậm máu phun người...ghơm ghớm thế nào ấy kaka

13:00 Khởi hành về lại Saigon.

Tối nay sau khi off share ảnh, sẽ post cho ace cùng thưởng thức nhé...có rất nhiều bất ngờ nên không tiết lộ trước :))

Last edited:
Show vài tấm cho pà kon xem nhé :

12 Kim Đồng thời nay " zú " khí đá=))

Kim Đồng .... ngày ấy ... và ... bây giờ =))=))=))
Trứng lúc nào cũng bóc tem chủ thớt nhá :gun:gun:gun:gun
Ôi...tuổi dại ... mình thích cái màn chơi cướp cờ và chơi u... ú ù u ...

Trời ơi, mình phải tự đập đầu ngưỡng mộ cái độ dại cấp tính của mình luôn dzị đó.
Mai mốt đi chơi nhớ đem theo thuốc nhiều nhiều nha. Coi bộ đêm hôm bữa ai cũng quên uống thuốc =))

Anh Kim Đồng chắc tự hào vì tui lắm :">

Anh Kim Đồng ơi, anh Kim Đồng ơi
Tuy anh xa rồi, tuy anh xa rồi
Gương anh sáng ngời, gương anh sáng ngời
Đội ta cố noi

=))

Thay mặt Hội đồng Đội Trung ương, tôi sẽ xem xét gửi tặng các đồng chí bằng khen vì sự tích cực gầy dựng phong trào sinh hoạt vui chơi giải trí trung thu cùng các em thiếu nhi. Những hoàn cảnh thiếu nhi ( già ) " cơ nhỡ, đầy tình thương" sẽ được nêu trên bản tin thời sự lúc 12g00 đêm nay,

P/s: he hé

Kim Đồng .... ngày ấy ... và ... bây giờ
Trứng lúc nào cũng bóc tem chủ thớt nhá :gun:gun:gun:gun
Ôi...tuổi dại ... mình thích cái màn chơi cướp cờ và chơi u... ú ù u ...

Trứng và Cherish được trả xiền khi làm fan của Chủ thớt muh em.

Trời ơi, mình phải tự đập đầu ngưỡng mộ cái độ dại cấp tính của mình luôn dzị đó.
Mai mốt đi chơi nhớ đem theo thuốc nhiều nhiều nha. Coi bộ đêm hôm bữa ai cũng quên uống thuốc =))

Anh Kim Đồng chắc tự hào vì tui lắm

Anh Kim Đồng ơi, anh Kim Đồng ơi
Tuy anh xa rồi, tuy anh xa rồi
Gương anh sáng ngời, gương anh sáng ngời
Đội ta cố noi

=))

Anh Kim Đồng mà thấy chắc anh cắn lưỡi chết chứ tự hào gì em?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back