What's new

Hồ Tây, ai bơi với mình không nhỉ? (Tháng 9/2011)

Mình xin phép đóng topic
Đã tìm đủ quân số , 4 ngươì
Thanks các bác đã nhiệt tình ủng hộ và cho e những lơì khuyên chân tình
^^ Bác nào có kinh nghiệm cứ pm giúp e tiếp nhé,e xin đa tạ ạơì khuyên chân tình
^^ Bác nào có kinh nghiệm cứ pm giúp e tiếp nhé,e xin đa tạ ạ

Last edited:
Re: Hồ Tây, ai bơi với mình không nhỉ?

Quan trọng là bạn có được phép bơi ở Hồ tây hay không. Người ta không lo sự an toàn của bạn đâu mà lo mất văn mình đô thị

Quan trọng là bạn có được phép bơi ở Hồ tây hay không. Người ta không lo sự an toàn của bạn đâu mà lo mất văn mình đô thị
Tùy thôi,mod thấy việc này phạm pháp hay ảnh hưởng tới văn minh đô thì thì mod sẽ del
Còn bơi ở hồ thì đâu chả có,huống gì cái Hồ Tây to đùng. Tớ nghĩ nó an toàn hơn cả len Fan,vì leo có thể ngã,còn biết bơi thì khi bị chuột dút dư sức kêu a á đc 2,3p, lúc đó phao đã quanh ng rồ

Bạn bơi theo đường kính cụ thể là từ đâu tới đâu được ko? Vì Hồ Tây ko phải hình tròn.

Theo em được biết thì khúc qua KS Thắng Lợi có chỗ buổi chiều mọi người vẫn tắm đông lắm. Y như Đồ Sơn ý bác Thick ạ. Phao tròn phao nằm, người lớn trẻ con, bikini 2 mảnh hay quần đùi có cả.

Tùy thôi,mod thấy việc này phạm pháp hay ảnh hưởng tới văn minh đô thì thì mod sẽ del
Còn bơi ở hồ thì đâu chả có,huống gì cái Hồ Tây to đùng. Tớ nghĩ nó an toàn hơn cả len Fan,vì leo có thể ngã,còn biết bơi thì khi bị chuột dút dư sức kêu a á đc 2,3p, lúc đó phao đã quanh ng rồ

Về nguyên tắc là mỗi một nơi đều có qui định riêng của nó. Trước đây chẳng có qui định là cấm mọi người tập thể dục sau 8h ở Bờ Hồ rồi. Ý tớ muốn nói là khi rủ mọi người thì bạn phải chắc là ĐUỢC PHÉP bơi Hồ Tây.

Chuột rút ở cơ bụng mà kêu được á, mà còn có khả năng với được phao á =)).

Bơi thì cứ bơi sao phải xin phép,

Giả dụ nếu phải xin thì xin ai,Công an quận Tây Hồ,UBND quận Tây Hồ,Xí nghiệp nuôi cá Hồ Tây

Vậy những người bơi tiên ngoài bãi giữa sông Hồng có phải xin ai

Cái tư tưởng xin cho nó ăn sâu quá

Bơi thì cứ bơi sao phải xin phép,

Giả dụ nếu phải xin thì xin ai,Công an quận Tây Hồ,UBND quận Tây Hồ,Xí nghiệp nuôi cá Hồ Tây

Vậy những người bơi tiên ngoài bãi giữa sông Hồng có phải xin ai

Cái tư tưởng xin cho nó ăn sâu quá

Cái này không phải tư tưởng xin cho đâu bác ạ. Ở quê em thì là tư tưởng ăn cướp & hoa cải cơ. Ý em nói là nếu có cái biển hay nội qui cấm tắm, bơi thì mình nên tuân theo. Còn nếu không có biển cấm hay mọi người vẫn tắm thì các bác cứ hồn nhiên như cô tiên. Ý em là lưu ý mọi người làm cái gì nó cũng phải đàng hoàng chứ đừng như kiểu đi xe máy không đội mũ quan ngã tư cứ trốn chui trốn nhủi, bị tít lại đổ tại đen

Cả một cái hồ nước như thế ai cho các bạn xuống bơi bao giờ.Nói như bác Thik_di_choi ấy người ta sợ nước bẩn chứ không sợ bạn bẩn đâu.Hay bạn định làm người nổi tiếng đấy.Còn chuyện giấy phép bơi hả bạn về suy nghĩ lại 2 từ "HÀNH" và "CHÍNH" đi đã rồi hãy đi xin nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,643
190,155
Latest member
ncvinh123
Back