What's new

[ĐANG BÀN] hỏi cách sửa bài viết trong forum

đùa , admin , mod đâu hết rồi

Trong Box này câu hỏi tương tự như bạn hỏi đã có nhiều người hỏi và chúng tôi cũng đã hơn 1 lần trả lời rồi cơ mà.

Mong trước khi hỏi vấn đề gì các bạn chịu khó bỏ thời gian tìm trong ô Hỏi Phượt ở trên đầu trang trước khi mở topic như thế này.

Trong Box này câu hỏi tương tự như bạn hỏi đã có nhiều người hỏi và chúng tôi cũng đã hơn 1 lần trả lời rồi cơ mà.

Mong trước khi hỏi vấn đề gì các bạn chịu khó bỏ thời gian tìm trong ô Hỏi Phượt ở trên đầu trang trước khi mở topic như thế này.

mình thấy rồi : "Bài chỉ sửa được trong vòng 15 ngày kể từ khi post lên diễn đàn."
đùa diễn đàn này cùi bắp thật

mình thấy rồi : "Bài chỉ sửa được trong vòng 15 ngày kể từ khi post lên diễn đàn."
đùa diễn đàn này cùi bắp thật

Nhập gia tùy tục, nếu bạn thấy cùi bắp thì mời bạn đi tìm diễn đàn nào không cùi bắp mà tham gia!

Bạn tham gia vào diễn đàn cũng chỉ là để buôn bán chứ có đóng góp gì mà đòi hỏi, nhận xét , chê bai!

Hầu hết mọi diện đàn khi bạn viết bài xong và gửi bài thì đều hiện ra chữ "chỉnh sửa" ngay ở dưới bạn nhé. Chịu khó nhìn kỹ chút nhá

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Last edited by a moderator:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,175
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back