What's new

[Hỏi đáp] Hỏi đường tỉnh lộ 42 đi từ Bạc Liêu đến Vị Thanh - Hậu Giang

Re: Hỏi đường tỉnh lộ 42 đi từ Bạc Liêu đến Vị Thanh - Hậu Giang

Các bác cho em hỏi, đường đi từ Biên Hòa đến đền thờ Bác Hồ ở Lương Tâm, Long Mỹ, Hậu Giang. Em tra google nhưng mà nó dẫn đi vòng xa quá, hic: http://maps.google.com/maps/ms?msid...&ll=9.755077,106.081238&spn=1.515804,2.469177

1/- Con đường chính tắc : Biên Hòa - QL1a - Long An - QL1a - Cần Thơ - Ngã ba Cái Tắc - QL61 - Vị Thanh - Cầu Cái Tư - QL61 - ngã ba Gò Quao - rẽ trái - TT Gò Quao - đường Vĩnh Tuy-Gò Quao - phà Xáng Cụt - qua phà - Vĩnh Tuy - rẽ trái - Lương Tâm - đền thờ Bác Hồ. (khoảng gần 300Km)

1/- Con đường chính tắc : Biên Hòa - QL1a - Long An - QL1a - Cần Thơ - Ngã ba Cái Tắc - QL61 - Vị Thanh - Cầu Cái Tư - QL61 - ngã ba Gò Quao - rẽ trái - TT Gò Quao - đường Vĩnh Tuy-Gò Quao - phà Xáng Cụt - qua phà - Vĩnh Tuy - rẽ trái - Lương Tâm - đền thờ Bác Hồ. (khoảng gần 300Km)

Con đường chính tắc : Biên Hòa - QL1a - Long An - QL1a - Cần Thơ - Ngã ba Cái Tắc - QL61 - Ngã Ba Vĩnh Tường(cách Vị Thanh khoảng 15km)- Long Mỹ - Lương Tâm - đền thờ Bác Hồ====>Gần hơn rất nhiều

Con đường chính tắc : Biên Hòa - QL1a - Long An - QL1a - Cần Thơ - Ngã ba Cái Tắc - QL61 - Ngã Ba Vĩnh Tường(cách Vị Thanh khoảng 15km)- Long Mỹ - Lương Tâm - đền thờ Bác Hồ====>Gần hơn rất nhiều

Đúng là gần hơn nhiều mà dễ đi hơn nữa. :D . Đây chắc là con đường đi xe ô tô đến nơi mà không phải qua đò .

Bạn SWOT có thể vẽ đường trên google maps giúp mình được không? http://maps.google.com/maps/ms?msid...&ll=9.755077,106.081238&spn=1.515804,2.469177 :L

19/5 mình lại phượt từ SG đi Lương Tâm - Long Mỹ - Hậu Giang ko biết có ai ở đây ko :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back