What's new

[Hỏi đáp] Hỏi đường (Tl 317) tả ngạn sông Đà

E ít khi vào đây nên k biết
Mà e vừa chạy Đà Bắc về
Đường từ hòa bình vào đà bắc có vẻ không ngon lắm? avg được chừng bn ah?
Hôm qua em đi bãi lạng-bãi chạo-dốc cun-bãi nại-vina water-hòa lạc. Nắng, nóng vãi lúa.

Từ HB lên ĐB có khoảng 11km đường đang làm . Đường xấu bẩn kinh khủng nếu trời mưa. Hôm em đi trời nắng chỉ bụi thôi nhg dốc nhiều nên mất khá nhiều thời gian đoạn đấy. Còn từ đấy đi lên Điêng thì đường nhựa đi tốt. Nhiều dốc cao . Từ Điêng về bến Mực đường ofroad nên avg toàn chặng chỉ 5-7km/h. Vs lại em hay dừng xe chụp choẹt nên ko tính thời gian làm gì

hic, em dùng 2 cái phone, 1 cái chuyên để chạy 2 pm tracking, 1pm thì tự dừng khi mình dừng(giống như đ.hồ gắn trên xe), 1 pm thì chỉ tính avg trung bình(mình ăn nghỉ, chụp choẹt nhiều thì avg thấp), nên với em đi xe đạp là có 2 cái avg, mà cái đo tb với em quan trọng hơn, mặc dù với em cũng chơi là chính, tập luyện chỉ là phụ, hehe. thk bác về tt đà bắc, chắc hôm nao mát giời em lại đi.

hic, em dùng 2 cái phone, 1 cái chuyên để chạy 2 pm tracking, 1pm thì tự dừng khi mình dừng(giống như đ.hồ gắn trên xe), 1 pm thì chỉ tính avg trung bình(mình ăn nghỉ, chụp choẹt nhiều thì avg thấp), nên với em đi xe đạp là có 2 cái avg, mà cái đo tb với em quan trọng hơn, mặc dù với em cũng chơi là chính, tập luyện chỉ là phụ, hehe. thk bác về tt đà bắc, chắc hôm nao mát giời em lại đi.
Dùng dthoai thì bị phụ thuộc vào cột sóng của nhà mạng và gps của máy cũng có độ chính xác ko cao. Nếu có đkien dùng etreck của garmin dẫn đường thì tuyệt =D

Dùng dthoai thì bị phụ thuộc vào cột sóng của nhà mạng và gps của máy cũng có độ chính xác ko cao. Nếu có đkien dùng etreck của garmin dẫn đường thì tuyệt =D
Em hài lòng với đt, mà gps của đt bh (đt tàu) cũng khá chính xác đấy chứ (không quá 2m đâu-trên đường mòn nó cũng phân biệt được chiều đi và về).
Bác đi Điêng thì đêm nghỉ nhờ nhà dân, hay ks ngàn sao?

Em hài lòng với đt, mà gps của đt bh (đt tàu) cũng khá chính xác đấy chứ (không quá 2m đâu-trên đường mòn nó cũng phân biệt được chiều đi và về).
Bác đi Điêng thì đêm nghỉ nhờ nhà dân, hay ks ngàn sao?
Có homestay bác ah

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back