What's new

Hội Phượt Bến Tre - Cùng nhau tạo dựng

Re: Cùng Nhau Tạo Dựng Hội Phượt Bến Tre

Cũng như mọi miền quê khác trên dải đât chữ S này, Bắc Ninh nhà mình cũng có nhiều đặc trưng riêng lắm Thịnh à. Có dịp Thịnh và các bạn Hội Phượt BT ra ngoài này thì ới mình một tiếng nha, hy vọng một ngày không xa được đồng hành cùng các bạn. Chúc HPBT ngày càng phát triển, bạn Thịnh tiếp tục phát huy và giữ lửa cho HPBT nhé, mình luôn dõi theo và ủng hộ bạn trong việc tổ chức thành lập Hội Phượt Bến Tre. Phone của mình: 09 một hai, một ba, 5159 hoặc 0973.không 92. 159

Cám ơn bạn rất nhiều , hứa 1 ngày sẽ ra thăm bạn mà ... ủng hộ nhóm mình nha . Thank bạn .

Dear mọi người !
Mình tên là Quách Duy Thịnh , hiện đã bắt đầu đi làm rồi . Mình làm bên nghành lữ hành và quê ở Bến Tre , mình không biết có nhiều bạn ở Bến Tre đi phượt không , nhưng mình muốn cùng chung tay tập hợp mọi người lại với nhau để cùng đi phượt , cùng rượu , cùng chè .
Kế hoạch thì chưa biết thế nào , mình chỉ tập hợp lại với nhau thôi . Còn khi gặp , ai có năng lực và có tính chất làm lãnh đạo thì người đó sẽ làm trưởng nhóm . Hiii . Mình thì có óc tổ chức chứ sống tình cảm lắm , nên không làm lãnh đạo được . Hiii !!!! Nếu mà các bạn làm cùng nghành lữ hành luôn thì hỗ trợ về công việc cũng tốt .
Chúc sức khoẻ mọi người nhé !
Quách Duy Thịnh
Sđt : 0925.948.962
Quê quán : Ấp 1A , xã Thạnh Phú Đông , H.Giồng Trôm . Tỉnh Bến Tre .
Thân chào !
Thông Báo : Hiện nay hội phượt Bến Tre có 6 thành viên , mong ACE cùng nhau tạo dựng hội phượt lớn mạnh thêm , thường xuyên vào đây giao lưu , trò chuyện , off cafe , nhậu nhẹt và chia sẽ công việc .

Hiện nay : Hội phượt Bến Tre bắt đầu mở cửa TV cho các bạn nào muốn đến Bến Tre , xin đặt câu hỏi và thắc mắc sẽ có người trả lời đến các bạn 1 cách nhanh nhất .
Sắp tới Thịnh sẽ làm 1 chuyến '' ăn - chơi '' Bến Tre để gửi đến các bạn .

Thông Báo : Hiện nay hội phượt Bến Tre có 6 thành viên , mong ACE cùng nhau tạo dựng hội phượt lớn mạnh thêm , thường xuyên vào đây giao lưu , trò chuyện , off cafe , nhậu nhẹt và chia sẽ công việc .

Hiện nay : Hội phượt Bến Tre bắt đầu mở cửa TV cho các bạn nào muốn đến Bến Tre , xin đặt câu hỏi và thắc mắc sẽ có người trả lời đến các bạn 1 cách nhanh nhất .
Sắp tới Thịnh sẽ làm 1 chuyến '' ăn - chơi '' Bến Tre để gửi đến các bạn .
Lên cung ăn nhậu Bến Tre đi chú! bác join cùng cho vui(c)

Bao giờ chú vào Bến Tre thế .... con phải tiếp nồng hậu mới được . Hiiii .
Chú muốn ăn gì ? .
- Cháo Cua Đồng
- Cá Lóc Nướng
- Đuông Dừa
Hay là Chuột Đồng nè .

Anh ở Gò Vấp HCM ,Cho tham gia Phươt BT với..... Bởi gì Yêu Bến Tre lâu rùi.....cám ơn lia lịa
Nickyahoo: Phanhs...

@ Bác Thanh-Vinh
Hẹn đầu tháng 11/2012 đi BT 1 chuyến đi ăn cá loc nướng trui....và đờn ca tài tử
Sẽ gọi cho Thịnh trước ..........(beer)

Anh ở Gò Vấp HCM ,Cho tham gia Phươt BT với..... Bởi gì Yêu Bến Tre lâu rùi.....cám ơn lia lịa
Nickyahoo: Phanhs...

i like kit .... Hiii em cũng ở Gò Vấp nè , đường số 2 , phường 16 nè anh gần ĐHQTHB .... cám ơn anh Sơn đã tham gia cùng mọi người nhé ... hẹn gặp mọi người ở Bến Tre nhậu 1 bửa '' lên bờ xuống ruộng luôn nha '' Hiiii

i like kit .... Hiii em cũng ở Gò Vấp nè , đường số 2 , phường 16 nè anh gần ĐHQTHB .... cám ơn anh Sơn đã tham gia cùng mọi người nhé ... hẹn gặp mọi người ở Bến Tre nhậu 1 bửa '' lên bờ xuống ruộng luôn nha '' Hiiii
Ăn nhậu hay đi phượt chú cũng phải lên cung , ngày /giờ/ kinh phí tạm tính rõ ráng, thì mọi người mới biết mà chuẩn bị chứ chú?

Ăn nhậu hay đi phượt chú cũng phải lên cung , ngày /giờ/ kinh phí tạm tính rõ ráng, thì mọi người mới biết mà chuẩn bị chứ chú?

Mà chú tính bao giờ vào Bến Tre vậy ? để con biết mà tính nè .... lên cái cung ăn nhậu cho chú và mọi người ... Hiiii

@ Thinh
Anh ở P 10 Gò Vấp ..Nhưng đi làm ở Texas USA ,tới tháng 11/2012 mới về lại
Đi Vĩnh Long ,Bến Tre hoài ..không có quen ai toàn là đi lòng vòng ...có gì Anh Sơn sẽ Hú Em ,kêu thêm vài mem nữa ghé BT thăm ACE...
và nhậu nha ...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,592
190,141
Latest member
bongdatvme
Back