What's new

Hội Phượt Buôn Ma Thuột - Tại sao không !?!

http://www.facebook.com/#!/groups/Phuotbmt/?fref=ts
Chân thành gởi đến các bạn là thành viên của hội PBMT,....trang thông tin trên face book của PBMT chúng ta,...nếu các bạn không thường xuyên vào đây,...các bạn có thể cập nhật thông tin của hội nhà trên Face book,...rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của tất cả các bạn, tất cả các thành viên để hội PBMT có thể phát triển mạnh mẽ, theo kịp với tinh thần phượt khắp mọi miền đất nước,....

Thân mến!!!!

Giáng sinh!!!!
Chúc toàn thể ACE nhà PBMT có một mùa Giáng Sinh an lanh, và ngập tràn hạnh phúc
Chúc cho Hội PBMT ngày càng phát triển, và thực hiện được nhìu giấc mơ phượt hữu ích.

..chào cả nhà..biết đến phượt lâu mà h mới có dịp giao lưu kết bạn..
..mình cũng mới vừa làm một chuyến đà lạt về..nhưng vẫn còn rất háo hức..hy vọng sẽ có dịp đồng hành cùng anh em Phượt Bmt
sdt: 0916596892
tên: Tân
fb : Dala
dc : Trần quang khải

Năm hết tết đến,....công việc bận rộn,...ai cũng lo nhà, lo mua sắm mấy ngày tết cho sôm tụ với hàng xóm bạn bè,...

Thời gian ko còn nhìu nữa !!!!
Na xin gởi trước đến tất cả anh , chị , em bạn bè những lời chúc xuân đẹp nhất cho năm Quý Tỵ 2013.
Chúc muôn nhà cả năm sung túc.
Hạnh phúc ngập tràn, tiền vàng đầy túi.
Tình duyên như ý, luôn gặp quý nhân.
Bạn hữu tình thân, gần xa sum họp.
Ngàn lời chúc tết, phát lộc phát tài.
Năm mới xuân sang , an khang thịnh vượng.
Cung hỷ cung hỷ!!!
" Chúc mừng năm mới !"

Lời chúc Tết từ BĐH: (wait)

Mùa xuân xin chúc - Khúc ca an bình - Năm mới phát tài - Vạn sự như ý - phượt mới phượt cũ - Đầy ắp tiếng cười - Trên mặt ngời ngời - Tràn đầy hạnh phúc - Xuân đến hy vọng - Ấm no mọi nhà - Kính chúc ông bà - Sống lâu trăm tuổi - Kính chúc ba mẹ - Sức khoẻ dồi dào - Đôi lứa yêu nhau - Càng thêm nồng ấm - Các em bé nhỏ - Học giỏi chăm ngoan - Chúc Tết mọi người - Năm mới hoan hỉ - Gặp nhiều niềm vui...

Xuân này hơn hẳn mấy xuân qua.
Phúc lộc đưa nhau đến từng nhà.
Vài lời cung chúc tân niên mới.
Vạn sự an khang vạn sự lành- Năm mới chúc nhau sức khỏe nhiều.
Bạc tiền rủng rỉnh thoải mái tiêu.
Gia đình hạnh phúc bè bạn quý.
Thanh thản vui chơi mọi buổi chiều.- Đầu xuân năm mới chúc BÌNH AN,
Chúc luôn TUỔI TRẺ chúc AN KHANG.
Chúc sang năm mới nhiều TÀI LỘC,
Công thành danh toại chúc VINH QUANG.

Thay mặt Ban Điều hành Phuot.vn
dantocgoc

Dọc đường Ngô Quyền nhiều khách sạn bạn à, giá từ 150k thôi

Hình như bạn là bạn của My có giúp đỡ 1 ôm của đoàn mình khi tới BMT đúng k nhỉ?

Tối ấy mình có gọi điện cho bạn Lê Thủy mãi k được. Chẳng biết có sai số k nữa :(

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back