What's new

Hội Phượt Ninh Bình

35travel

Phượt tử
Kính chào quý Anh Chị Em trong diễn đàn
Anh Chị Em nào muốn du lịch Ninh Bình thăm Tràng An, Chùa Bái Đính, Rừng Quốc Gia Cúc Phương...Anh Chị Em vào topic này chia sẻ nhé!

hay anh em NB tổ chức 1 cung lạ lạ chút đi. có bạn nào biết điểm đến nào hay mà chưa đc nhiều người biết ko?

Mình cunga cấp các bạn một vài tour du lịch Ninh Bình các bạn xem nhé
CHƯƠNG TRÌNH DU LỊCH NB08
CÚC PHƯƠNG – TRÀNG AN – BÁI ĐÍNH – HOA LƯ
(2ngày/1đêm)

Ngày 01: Khám phá rừng già nguyên sinh Cúc Phương (Ăn trưa+tối)
Xe và hướng dẫn viên công ty Lữ Hành Ninh Bình đón Qúy Khách tại điểm hẹn khởi hành đi Cúc Phương - Vườn quốc gia đầu tiên và sớm nhất được thành lập vào năm 1962. Đồng thời là 1 trong những vườn quốc gia lớn tại Việt Nam. Tại đây Qúy Khách được tận mắt ngắm hệ động thực vật phong phú và cây Chò nghìn năm tuổi. Đoàn thăm quan khám phá động người xưa – nơi có di chỉ khảo cổ học cách đây hàng nghìn năm tuổi.
11h30: Đoàn ăn trưa picnic trong rừng. Sau bữa trưa Quý Khách tiếp tục khám phá rừng già nguyên sinh Cúc Phương.
15h30:Đoàn lên xe khởi hành về thành phố Ninh Bình nhận phòng khách sạn nghỉ ngơi (lựa chọn 01). Hoặc ngủ đêm tại Cúc Phương.
19h00: Đoàn ăn tối tại nhà hàng, sau bữa tối Đoàn tự do dạo chơi.

Ngày 02 : Tràng An – Bái Đính – Hoa Lư ( Ăn sáng +trưa+tối)
Sáng:
6h00: Đoàn trả phòng khách sạn, ăn sáng và khởi hành đi thăm quan khu di tích lịch sử cố đô Hoa Lư - thăm đền vua Đinh Tiên Hoàng và Lê Đại Hành.Hoa Lư cũng là nơi vua Đinh Tiên Hoàng đã khai sáng ra triều đại phong kiến trung ương tập quyền của Việt Nam.
9h00: Hướng dẫn viên đưa Đoàn thăm quan khu du lịch tâm linh núi chùa Bái Đính – ngôi chùa thiết lập nhiều kỷ lục và lớn nhất Việt Nam.
11h30: Đoàn ăn trưa tại nhà hàng.
Chiều:
Đoàn xuống thuyền thăm quan khu du lịch sinh thái hang đông Tràng An - là 1 trong 3 khu du lịch sinh thái tổng hợp tại miền Bắc được chính phủ phê duyệt và đầu tư.
17h00: Đoàn lên xe khởi hành về điểm hẹn. Kết thúc chương trình.

DỊCH VỤ BAO GỒM
 Xe ô tô đời mới đưa đón theo chương trình.
 Ăn chính 03 bữa 150.000vnđ (không bao gồm đồ uống).
 Ăn phụ 01 bữa 30.000 /bữa
 Khách sạn tiêu chuẩn 2 sao 3-4 người /phòng.
 Hướng dẫn viên nhiệt tình, kinh nghiệm.
 Vé thăm quan cổng 01
 Nước uống + khăn lạnh trên xe.
 Bảo hiểm du lịch. DỊCH VỤ KHÔNG BAO GỒM
 Thuế VAT
 Ăn uống ngoài chương trình
 Thăm quan, vui chơi giải trí không có trong chương trình
 Dịch vụ giặt là, điện thoại…

Mình đang cung cấp các tour du lịch Ninh Bình giá rẻ nhất. Hiện nay Ninh Bình đang vào mùa lễ hội nếu anh chị em nào có nhu cầu du lịch tại Ninh Bình hoặc cần thêm thông tin về du lịch Ninh Bình hãy để lại thông tin qua Email [email protected] hoặc [email protected] mình sẽ có phản hồi ngay cho các bạn.

Mình cũng máu mê đi du lịch bụi nhưng chưa có thời gian ;)
Nay nhăm nhe vào đây tìm cạ để cùng thỏa chí
Anh chị em nào ở NB máu "phượt" vô kết bạn làm quan rồi lên kế hoạch đi nào

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back