What's new

(Hội quán Hà Nội ) Trèo me trèo sấu.....đu boong tàu điện !

Re: ( Hội quán Hà nội ) Trèo me trèo sấu.....đu boong tàu điện !

Khổ thân chuyên viên nhể, nhưng kiếm cơm ở chỗ Phượt trèo me, trèo sấu ngang với bắc thang lên giời đấy đồng chí chuyên viên ạ!!! :D
Em cũng muốn lên trời 1 lần cho biết.

Hehe, vì đây là bước đường cùng roài mà, anh mở giúp em 1 tài khoản đê.

Em cũng mới được dụ dỗ làm cái thẻ này. Kể ra trong TK ít xiền cũng ngượng chết nhưng được cái nhanh. Có bạn ở NH gọi điện tìm hiểu thông tin về mình, làm sẵn hồ sơ rồi mình qua văn phòng giao dịch ký lằng nhằng mấy cái, cho mượn CMND đi photo là có cái thẻ M1 đỏ choét. Có phải không bạn taophuongtao. Em còn chưa thèm active nó lên đây

Em cũng mới được dụ dỗ làm cái thẻ này. Kể ra trong TK ít xiền cũng ngượng chết nhưng được cái nhanh. Có bạn ở NH gọi điện tìm hiểu thông tin về mình, làm sẵn hồ sơ rồi mình qua văn phòng giao dịch ký lằng nhằng mấy cái, cho mượn CMND đi photo là có cái thẻ M1 đỏ choét. Có phải không bạn taophuongtao. Em còn chưa thèm active nó lên đây
Úi anh ơi là anh ơi, sao anh không đợi em rồi hãy làm...
Anh còn ai quen hay phòng anh có ai giới thiệu cho em đi, tình hình là em vật lắm rồi, kiếm tiền còn đi phượt nữa chứ.

Hehe, vì đây là bước đường cùng roài mà, anh mở giúp em 1 tài khoản đê.

Mấy hôm nữa, bạn Sơn bọ bạn ấy đi Tây Nguyên ra thì lão Ngố giới thiệu cho bạn ấy làm thẻ chỗ taophuongtao!!! Yên tâm là thế nào bạn Sơn bọ cũng mở thẻ vì lão Ngố là chuyên viên quan hệ bạn bè mà :D

Haizz, em Taophuongtao mà đổi cái tên bank thành ACB là chị mừng lắm luôn, chị đang bị ép phải làm 1 cái thẻ của bọn này. Hức hức.

@ chị Nguyet_po ới: cho em đi ăn sấu gừng ké với nhé
(chị chấp nhận lời mời + thêm 1 đính kèm đi) :LL

Haizz, em Taophuongtao mà đổi cái tên bank thành ACB là chị mừng lắm luôn, chị đang bị ép phải làm 1 cái thẻ của bọn này. Hức hức.

@ chị Nguyet_po ới: cho em đi ăn sấu gừng ké với nhé
(chị chấp nhận lời mời + thêm 1 đính kèm đi) :LL
Ai dám ép chị Judy để em xử cho...

@ taophuongtao: Trở lại với Hà nội, với me và sấu đi em.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,466
190,100
Latest member
dabongxoilac365tv
Back