What's new

Hỏi thăm về mua vé máy bay nội địa Ấn Độ

thuthu111

Phượt thủ
Chào cả nhà,

Hiện tại mình đang sắp mua vé máy bay nội địa Ấn độ, cụ thể là bay từ New Dehli / Leh. Nhưng mình ko thanh toán được trên trang chính của hãng hàng không của Ấn ( Spice jet ). Nghe một số bạn review là phải thanh toán bằng thẻ HSBC hoặc thẻ quốc tế mới được.

Hiện mình sử dụng thẻ Visa cùa Techcombank thì có cách nào thanh toán được vé này không ? Mong các cao nhân ra tay giúp sức nha. Đa tạ

thường thẻ quốc tế (visa/mster/jcb) thì sẽ thanh toán được. bạn gọi lên tổng đài để check xem đã mở hết các chức năng chưa, có bị giới hạn gì ko.

Chào cả nhà,

Hiện tại mình đang sắp mua vé máy bay nội địa Ấn độ, cụ thể là bay từ New Dehli / Leh. Nhưng mình ko thanh toán được trên trang chính của hãng hàng không của Ấn ( Spice jet ). Nghe một số bạn review là phải thanh toán bằng thẻ HSBC hoặc thẻ quốc tế mới được.

Hiện mình sử dụng thẻ Visa cùa Techcombank thì có cách nào thanh toán được vé này không ? Mong các cao nhân ra tay giúp sức nha. Đa tạ
Mình ko biết Spice Jet thế nào , còn Indi Go hoặc Goair đều chấp nhận các thẻ visa/master (mình dùng của Standard charter và VIB đều được). Mình nghĩ thẻ các bank khác đều được nhưng không dùng vì 2 thẻ này có phí chuyển đổi ngoại tệ thấp hơn mấy thẻ kia nên mình mua đều được hết nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,548
190,116
Latest member
Thangcho07
Back