What's new

Hỏi vé từ London về Hn

baobao092008

Phượt tử
Mọi người làm ơn cho mình hỏi vé từ London - HN nên đặt của hãng nào và giá cả bao nhiêu với? Mình định bay về tầm đầu tháng 1/2010 :help

Thời gian và tiền bạc không thành vứn đề thì đi Sing, đi máy bay A380, phục vụ tốt hơn
Tiết kiệm thời gian và tiền bạc thì đi Thái( rẻ hơn Sing), mình đi tuần trước khứ hồi giá khoảng 1200$ thì phải, Sing là 1600$ tiếc của nên đã đi Thai, dịch vụ chán lắm, quên đủ thứ.

Last edited:
Tiết kiệm hơn nữa bạn thử vào web của Air Asia, hãng này có đường bay London-KL, sau đó KL-HN. Chúc bạn mua được vé như ý.:D

Bạn mà đi vào dịp đó thì mình nghĩ là hơi bị đắt đỏ, vì đầu tháng 1 trùng vào thời gian của New Year. Với lại, bạn mà biết chính xác ngày đi thì đặt vé từ bây giờ đi, airasia đang có khuyến mại đó, đi từ London - KL rồi KL - HAN mất khoảng 470 pounds (đây là chi phí 1 chiều nhé)

Còn không thì bạn thử check trên emirates xem. Đang có khuyến mại từ London (Heathrow - Bangkok) 30 000 baht (khoảng 600 pounds)/ return đó, rồi mua từ Thai về HAN

Nếu có thẻ sinh viên thì cũng thử giơ ra cho nhân viên Emirates xem, may ra họ giảm giá đó.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back