What's new

Hong Kong 2014 - Gia đình & Tự Túc

Chuyến đi này đã được thực hiện từ năm 2014, nhưng bây giờ mới rãnh để up hình. Hong Kong thì mình đã đến được một lần, nhưng đó là từ lâu rồi. Nhận xét về thành phố này thì mình chỉ có 1 chữ: đẹp.
Hôm ở đây thời tiết tương đối tốt, không có mưa, vì được tham quan rất nhiều nơi.
Nói nhiều quá lại thành bi bô :)) Thôi mình demo tạm 2 cái ảnh trước khi vào bài.

Đảo Hong Kong về đêm.

Bạn cho minh hỏi đường tránh nắng trong ảnh của bạn là đường nào vậy, mình thấy có tòa nhà có hình dạng rất lạ. Bạn có biết Miếu thần tài ở đâu và đọc phiên âm ra ntn ko? Cho mình hỏi taxi đi từ sân bay ( T1) đến ks gần Jordan MTR khoảng bao nhiêu , nghe nói có tính phí hành lý để ở cốp sau xe và phí sân bay hay cầu đường gì nữa. Ko biết ở đó có xe 7 chỗ ko vì mình đi 5 người muốn cho rộng rải một tí. Thanks

Tết âm nhà mình cũng đi hongkong 3 người, có 1 em bé 10 tháng, nên cung muốn được bạn chia sẻ kế hoạch và chi phí, nếu được bạn có thể gửi cho mình vao email [email protected] dc ko.
Cảm ơn b rất nhiều

Đọc bài của bạn xong muốn đi Hongkng quá . Mong bạn chia sẻ thông tin hành trình của bạn (ks, nơi ăn uống và cách thức đi xe công cộng) . Cám ơn bạn rất nhiều .

Tết âm nhà mình cũng đi hongkong 3 người, có 1 em bé 10 tháng, nên cung muốn được bạn chia sẻ kế hoạch và chi phí, nếu được bạn có thể gửi cho mình vao email [email protected] dc ko.
Cảm ơn b rất nhiều

Gia đình mình 4 người cũng đi Hongkong (lần 2) vào tết âm lịch nè. Mùng 1 đi, mùng 5 về. Nếu bạn thích thì đi chung cho vui. GĐ mình 4 người, mình là nam, mẹ mình, vợ mình và cô con gái đáng iu 2,5 tuổi. Mail mình nếu bạn muốn liên lạc: [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
57,376
190,556
Latest member
QuanhMuRom
Back