What's new

[Hỏi đáp] HOT...xuyên Việt miễn phí (3/2011)

Re: HOT...xuyên Việt miễn phí

Mình thích nhất là đi kiểu này nhưng hèm nỗi "thời gian" .hjc. Có tour nào cho dịp nghỉ học không nhỉ. Muốn lập một group cho xuyên " xứ Nghệ" tết này mà khó ghê!:(

cam on moi nguoi, cu doi em xin duoc tai tro da nhe, tren tinh than la da rut gon plan xuong con 2 tuan thoi. Cung chua xac dinh la di Nam hay Bac, co gi em se thong bao cac bac sau nhe.

Hai tuần thì hay rồi mình đặt 1 xe gạch :D.Nếu chọn người có tuổi và phái nữ thì có lẽ mình sẽ tiến thẳng vào "tám kết" :)).( Ko phải tứ kết vì "hạ chuẩn" cho nó khiêm tốn .Cái thủa mình là học sinh :" khiêm tốn - thật thà - dũng cảm " là phải thuộc lòng). Nếu bị loại thì đem gạch về thỉnh thoảng triều cường cũng được ối việc và quan trọng nhất là đỡ tiếc vì ko đăng ký :D.Xế hay ôm cũng được . Nếu làm xế thì mình xin ko chở ôm nặng hơn 80 kgs :D .

Last edited:

cam on moi nguoi, cu doi em xin duoc tai tro da nhe, tren tinh than la da rut gon plan xuong con 2 tuan thoi. Cung chua xac dinh la di Nam hay Bac, co gi em se thong bao cac bac sau nhe.
Em làm kinh doanh, và đã từng tham gia làm các chương trình PR của công ty với các công ty tổ chức sự kiện.
Bác có thể PM cho Em họ làm về lĩnh vực gì, ý đồ của họ, và quy mô... Em nghĩ có thể góp ý thêm cho Bác để thuýêt phục được nhà tài trợ đấy

Đi 2 tuần thì hay quá rồi. Mình ấp ủ XV lâu rồi nhưng chưa đi được, lần này mong được toại nguyện. Cho mình đăng ký 1 ôm nhé, hổng bít có xế nèo cho ôm ko nhỉ? Thành phần: Độc thân vui tính:).

Chào bác,
em đăng ký 1 cục gạch nhé FionaDoan .. kinh nghiệm là đã đi Xuyên Việt tháng 9/3 - 25/4/2010 vừa qua (đi cùng với 2luamientay) .. và mong làm thêm chuyến nữa ..

OH, đây là quả là chuyến đi trong mơ, cho em đặt 1 cục gạch ạ. Em có thể làm ôm hay xế đếu được, kinh nghiệm cũng kha khá từ những chuyến đi nhưng chưa từng được xuyên việt. Ưu điểm là : "nhạc nào cũng nhảy được" còn nhược điểm thì không kể hết được.

Mình cũng đặt 1 gạch nhé, xin làm ôm. Chờ tin tốt lành từ bạn sớm. Mình ở SG.
y!m! của mình: thienbinh_dn83

Cho em xin 1 suất với nhé. Em mong đi xuyên việt lâu rồi mà chưa có cơ hội. Nếu có điều kiện gì xin bác thông báo cho em biết với nha. Em ở SG.
Thank bác !

Mình đang sưu tập hình ảnh các vùng miền 64 tỉnh thành nhưng phương tiện di chuyển bằng 4bánh thì khác nào cưỡi ngựa xem hoa, nay phượt 2 bánh thì còn gì bằng; mình đăng ký xe gạch cho vị trí xế nhé
Thanks bác

PS, nếu đoàn cần hình ảnh của chuyến đi, hình lưu niệm... hiii mình đặt cục gach be bé luôn ah

Đèo Khau Phạ
[url=http://www.flickr.com/photos/84012769@N00/4655448804/][/URL]

Đường Trường Sơn Tây
[url=http://www.flickr.com/photos/84012769@N00/4637885541/][/URL]

Ở nơi mặt trời lặn trên biển
[url=http://www.flickr.com/photos/84012769@N00/5003773788/][/URL]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,589
190,138
Latest member