What's new

[Hỏi đáp] HOT...xuyên Việt miễn phí (3/2011)

Re: HOT...xuyên Việt miễn phí

Mình đổ bêtông 1 suất tham gia nhé. Mình sẽ là xế...
Và cung đường XV bạn đưa ra y chang như cung mình đã từng đi vào tháng 3 năm rồi. Tuy nhiên mình còn đi thêm Đông Bắc và Đồng bằng sông Hồng nữa. Nếu bạn sắp xếp lịch đi vào đúng tháng 3/2011 thì coi như mình đi để kỷ niệm 1 năm XV của mình luôn.
Bạn có thể tham khảo thêm về bài viết của nhóm mình
https://www.phuot.vn/threads/6628-Hành-trình-Xuyên-Việt-xe-máy-(3-2010)-Hồi-ức-chi-tiết-từ-trang-17

Mình đổ bêtông 1 suất tham gia nhé. Mình sẽ là xế...
Và cung đường XV bạn đưa ra y chang như cung mình đã từng đi vào tháng 3 năm rồi. Tuy nhiên mình còn đi thêm Đông Bắc và Đồng bằng sông Hồng nữa. Nếu bạn sắp xếp lịch đi vào đúng tháng 3/2011 thì coi như mình đi để kỷ niệm 1 năm XV của mình luôn.
Bạn có thể tham khảo thêm về bài viết của nhóm mình
https://www.phuot.vn/threads/6628-Hành-trình-Xuyên-Việt-xe-máy-(3-2010)-Hồi-ức-chi-tiết-từ-trang-17

vậy là ở đây Q tập toàn các anh hùng hảo hán:D
cho tôi xin đặt một xế cho chiếc minsk của tôi và tôi!

tựa mình trên cát, xương răng là màn

Chào các bạn
Cho tui xin 1 vé đồng hành luôn nhé, nếu đi xuyên việt ta nên chọn thời điểm tháng 2 là vừa vì thời tiết mùa xuân rất thuận lợi mọi mặt về phong cảnh cũng như thời tiết . Rất mong được 1 lần tham gia cùng các bạn

Em ở Hà Nội có được đi không ạ, em sẽ theo đoàn từ Hà Nội và chia tay đoàn cũng ở Hà Nội? Nếu được cho e đặt một chỗ nhé. Mà em là nữ thì có xế nào cho em ngồi ôm với không? (Nghe thấy được đi miễn phí là thích lém rùi, he he)
Hj hj.
Em: [email protected]
0946 729 043

tài trợ 100% chó chuyến xuyên việt 30 ngày, perfect luôn có điều nghỉ liên tiếp 30 ngày ko đơn giản :") tiếc wa

Nghe hấp dẫn quá, nhưng chắc chỉ dành cho các bác đi làm có nghỉ phép dài ngày hoặc bác nào đang thất nghiệp thôi, chứ bình thường thì chắc là ko đi được @@

tầm cuối tháng 2 đầu tháng 3 cũng đang định làm 1 chuyến ^^
chờ thông tin của bạn, có gì đi chung hehe

nếu đầu tháng 3 chắc mình join được:x. Nhưng mình nghĩ chắc ko tài trợ 100% đâu, chắc mỗi cá nhân phải tự trang bị xe máy hay gì đấy:D.

Nhưng mà cứ ném cục gạch đã.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back