What's new

[Hỏi đáp] HOT...xuyên Việt miễn phí (3/2011)

Re: HOT...xuyên Việt miễn phí

Chào Siphata
Vào thời điểm bạn đi xuyên việt, thì tui cũng dự tính làm 1 chuyến vào mùng 4 tết .. cũng lang thang 1 mình ra tới HN sau đó vòng 1 vòng Đông Bắc lên Sapa đễ thực hiện chuyến leo núi Fanxiphan ...vậy nếu có thể tụi mình cùng đi được không ? dù sao đi xuyên việt có thêm 1 người đồng hành thì hay biết mấy. Nói về xuyên việt thì tui đã thực hiện được mấy chuyến rồi, nay thời gian rãnh rỗi lại tính tiếp tục vác xế khoác balo lên đường du hí tiếp tục . Nếu ok tụi mình có thể liên lạc gặp gỡ cùng bàn kế hoạch đễ lên đường . Tui hiện ở Saigon
Mail : [email protected]
Cellphone : 0948.752.282

Chào Tư Ếch!
Anh Khang tính khởi hành mùng 4 tết hả? anh Khang cho em hỏi tí nhé, em ăn chay.. có được tham gia đi cùng anh không? có phiền hà, vướng bận gì không? nếu hơi gặp chút khó khăn thì em đi một mình vậy.. em sợ làm phiền anh thôi.. nếu được thì anh em mình liên lạc sao, còn không thì anh đi trước vậy, em đi sau.
Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ...:)

toàn nhìn thấy topic xin đặt gạch mà hok thấy thớt thỏ thẻ gì nhỉ. mình chưa tham gia chuyến xuyên việt nào cả nhưng sang năm tới cũng sẽ tham gia nhưng chắc không phỉa nhóm này oj. im quá(NO)(NO)

nếu chủ xị lẫn chủ chi không lên tiếng thì chúng ta cùng đi nhẩy..thay gì free mình để dành tiền ra tết làm 1 chuyến hen...góp gió thành bão mà... ^^...ý mọi người sao ....

Hiện giờ nhóm mình đã có 2-3 người mùng 8 khởi hành xuyên Việt, nếu bạn sắp xếp được thì đi chung cho vui.

Hiện giờ nhóm mình đã có 2-3 người mùng 8 khởi hành xuyên Việt, nếu bạn sắp xếp được thì đi chung cho vui.

Bạn có thể cho mình biết lịch trình nhóm của bạn ra sao được k?Nếu được thì mình sẽ cùng tham gia cùng bạn.

Thân!!!

chào các bạn
Theo tui thấy nếu đi chung nhóm vài người thì rất ok, còn chuyện ăn uống thì chay hay mặn cũng chẳng thành vấn đề khó khăn gì . Lịch trình mình sẽ đi từ saigon theo QL 1A ra HN . Saigon - Nha trang - Quy Nhơn - Đà Nẵng - Huế - Vinh - HN sau dó đi tiếp HN - Lang sơn - Hà Giang - Sapa đến Sapa nếu đúng dự tính thì mình nhập đoàn leo núi Fanxiphan sau đó đi tiếp xuống Điện biên - Sơn la - HN
Chuyến về ta sẽ đi theo cung đường TSơn về lại saigon HN - Vinh - lên đường TS về - Kontum -Pleiku - Buonmmethuot - Đà lạt - saigon
Nếu có chung chí hướng thì anh em gặp gỡ nhau đễ bàn bạc lên lịch trình cụ thể . Tui nhắm 1 vòng xuyên việt như vậy khoảng từ 3 đến 5 tuần tùy theo lộ trình dừng lại những địa danh đễ tham quan . Tui sẽ dự định đi ngày mùng 6 tết là vừa

hehe topic này thành nơi phân chia nhóm đi xuyên Việt rồi, ko cần chủ chi luôn ta. Mình chưa đi xuyên Việt bao giờ, nếu đi đc có lẽ là tháng 4

Bạn có thể cho mình biết lịch trình nhóm của bạn ra sao được k?Nếu được thì mình sẽ cùng tham gia cùng bạn.

Thân!!!

Lịch trình thì như anh Tư Ếch đã nêu ra, mình cũng đi chung với anh Tư Ếch. Hy vọng bạn tham gia cùng chúng tôi

Chào cả nhà,

Mình đang làm dự án xuyên Việt vào tháng 2 hoặc tháng 3/2011 - thành viên tham gia miễn phí và được tài trợ 100% + quà tặng nữa, nghe là hấp dẫn rồi - ai tài trợ thì xin tạm giữ bí mật chỉ có khoảng 20 người được tham gia thôi, nội dung sẽ rất hoành tráng, lịch đi thì không khác nhiều lắm so với các chuyến xuyên Việt trong diễn đàn. Nhưng mình đang lo ngại là đi như vậy bao nhiêu ngày là đủ, nếu gọi là xuyên Việt thì cũng tầm 30 ngày, nhưng nếu vậy thì không phải ai cũng tham gia được.

Mọi người ai quan tâm vui lòng giúp mình làm cai survey về thời gian nhé

p/s đảm bảo chuyến đi không mang tính chất thương mại

Cám ơn anh em!

{ mọi người cho mình xin phét nói thật :cậu chủ không xin được tài chợ rồi.}:D(BB)
thôi thì anh, em mình tự tổ trức!

Chào cả nhà!
Theo tôi thấy nên bầu Tư Ếch làm chủ xị và thống nhất theo lịch trình của anh ấy, nếu các bạn đồng ý thì Tư Ếch nên đưa ra lịch trình cụ thể để cả nhà cùng tham khảo và thu xếp thời gian, nếu đi khoảng 3 tuần thì hơi gấp quá.. giống như cưởi ngựa xem hoa, theo tôi khoảng 30-35 ngày là vừa..( chắc tại anh tư đã từng đi 2-3 lần nên bỏ qua các địa địa danh không cần thiết):)
nếu được thì em sẽ cố gắng sắp xếp có mặt ở SG vào mùng 6 tết để cùng anh lên đường du hí...:).. í mà quên hỏi anh có đi Móng Cái không?...
Chào Anh!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,951
Latest member
gilio
Back