What's new

[Chia sẻ] Huế - 12/2015: Hơn cả bình yên

GioPhieuBat

Phượt thủ
Rất cảm ơn a đã liên lạc. e cũng rất may là có ông anh mới về huế tối hôm trước. và đây là Huế trong 18h của em
Xin lỗi bạn vì không thể dẫn bạn đi tham quan được. Vì tối đó mình phải chạy xe đi Lý Sơn :3 . Cứ tưởng bạn đến Huế lúc sớm
Tặng bạn cái ảnh ở Lý Sơn để thưởng thức nè. :3 Mình dậy vừa kịp lúc bình minh

Kid_ham

Phượt thủ
Lần đầu tiên mình đến Huế là năm 2012, sau đó thì mỗi năm mình lại thăm Huế 2 đến 3 lần cho đỡ nhớ :D
Có lần đang ngồi Cafe xong thèm bánh bèo quá thế là chạy đi mua vé tàu đi Huế luôn, đã gì đâu :D

Nếu bạn nào đi Huế thì thử dậy sớm cỡ 5h sáng ấy, xong đi Cafe, rất là hay ho đấy :p
Mỗi lần đi Huế thì mình toàn ở Dorm, vừa rẻ vừa vui :)))

ĐỌc bài của bạn thớt thì thấy hóa ra ko phải chỉ mình mình iêu Huế :p vui qá :p

nganneu

Phượt thủ
Mình ngụp lặn hết topic, nhưng không thấy anh chủ nói gì đến đường đi đến huyền không sơn thượng cả.Anh ơi! Huyền không sơn thượng có đẹp không hả anh?
Nhân đây mình cũng xin mạn phép ảnh chủ cho hỏi ý kiến các anh, chị, Bác thiên bảo :
Mình đến huế sáng 8h ngày 8/6 và đi 15h ngày 9/6 nên dự định sáng 8/6: Đại nội-Thiên mụ- huyền không sơn thượng
Ngày 9/6:Chùa từ đàm, từ hiếu-Tam lăng(Tự đức, minh mạng, khải định)
Mọi người góp ý cho mình với nhé, cảm ơn nghìn lần

thienbao11

Phượt tiên
Mình ngụp lặn hết topic, nhưng không thấy anh chủ nói gì đến đường đi đến huyền không sơn thượng cả.Anh ơi! Huyền không sơn thượng có đẹp không hả anh?
Nhân đây mình cũng xin mạn phép ảnh chủ cho hỏi ý kiến các anh, chị, Bác thiên bảo :
Mình đến huế sáng 8h ngày 8/6 và đi 15h ngày 9/6 nên dự định sáng 8/6: Đại nội-Thiên mụ- huyền không sơn thượng
Ngày 9/6:Chùa từ đàm, từ hiếu-Tam lăng(Tự đức, minh mạng, khải định)
Mọi người góp ý cho mình với nhé, cảm ơn nghìn lần
Chào ! Thời gian như bạn có quá ít ! Bạn chỉ có thể tham quan các danh lam thắng cảnh Lăng và các chùa ! Huyền Không Sơn Thượng cách Huế khoảng 15km đi theo ngã chùa Thiên Mụ không biết bạn có đủ thời gian không ??

nganneu

Phượt thủ
Cháu cảm ơn bác, cháu đã tới huế 1 lần nhưng chưa đi huyền không nên cháu thấy tiếc quá, cháu rất thích và theo dõi hết các topic của bác về đà lạt của bác trên diễn đàn