What's new

Huế - Ấn tượng xấu để lại VÀ lời giải bày của người con xứ Huế

Re: Huế - Ấn tượng xấu để lại VÀ lời giải bày của người con xứ Huế

Nếu k quá khắt khe thì huế tuyệt vời. Đừng quá khắt khe. Mình đi cũng nhiều nơi. Miền Bắc chặt chém ác nhất, xong đến Trung. Nhưng ở đâu cũng có cái hay hết. Vẩn gặp được những hình ảnh đẹp trong tình người. Huế đẹp. Khoảng 2 tuần nữa sẽ có mặt ở huế thưởng thức cơm hến. Còn bún bò k hiểu sao k thấy ngon như hcm. Có lẽ đi chưa đúng chổ. Thích ks tên huế smile

Nếu k quá khắt khe thì huế tuyệt vời. Đừng quá khắt khe. Mình đi cũng nhiều nơi. Miền Bắc chặt chém ác nhất, xong đến Trung. Nhưng ở đâu cũng có cái hay hết. Vẩn gặp được những hình ảnh đẹp trong tình người. Huế đẹp. Khoảng 2 tuần nữa sẽ có mặt ở huế thưởng thức cơm hến. Còn bún bò k hiểu sao k thấy ngon như hcm. Có lẽ đi chưa đúng chổ. Thích ks tên huế smile
chúc bạn có chuyến đi vui vẻ

Mình sắp tới Huế, hi vọng có cơ hội gặp bạn và cả Rùa bé bự để nghe các bạn kể về Huế ^^.

Mình thích việc mà các bạn đang làm, đó là 1 cách để đóng góp cho quê hương mà ko nhiều người nghĩ tới.

Các bạn tiếp tục phát huy tinh thần nha!

@baolong1310. Giữa tháng 8 này mình có dịp ra Huế, lần đầu đi cũng hơi sợ tí, nếu có duyên mình giao lưu cafe nhé!

Mình có quen 1 em tên Nhi (gốc Huế và đang sinh song ở Huế), sinh năm 1990, bán Sim kiêm bán D . Â . M nhé, số phone em nó là: 0988.054.054

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back