What's new

[Hỏi đáp] Huế - Đà Nẵng - Hội An - Cù Lao chàm (2013)

Re: Chia sẽ kinh Nghiệm DU LỊCH ĐÀ NĂNG_ HỘI AN ( 2 Ngày, 1 Đêm)

Chao ban. Minh la huong dan vien tai da nang.
Minh khuyen ban nen thue xe may de di tham quan nhung canh dep cua da nang nhu : Chua Linh ung - son tra, Ngu hành son, Ba Na.
HAy vao pho co hoi an cung tien cho viec di xe may chi mat 25 phut chay xe thoi.
Neu ban muon thue xe may Khi den Da Nang thi lien he voi minh : 01699415955 ( Lap ). Minh co nhung dong xe tot nhat dam bao cho ca phuot tham quan nhu Suzuki, Wave Rs , Nouvo hay Attila... Với giá chỉ 120k/ 24h.
Ngoài ra khi ban thue xe may ben minh thi sẽ duoc huong dan tham quan tai da nang va dược khuyen mãi 1 bản đồ Đà Nẵng ngay khi gap ban tai nhà ga, san bay hay bến xe.
Hy vọng sẽ giúp bạn có được chuyến khám phá thành công tại Đà Nẵng,
hy vong gap ban som>

Re: Chia sẽ kinh Nghiệm DU LỊCH ĐÀ NĂNG_ HỘI AN ( 2 Ngày, 1 Đêm)

Cám ơn Lập, nhưng mình tự chạy xe ra nên cũng ko dùng dịch vụ thuê xe :D
Mấy chỗ bạn nói mình sẽ ghé thử

Đà Nẵng (6 ngày - 5 đêm )

Các bác ơi cho em hỏi nên sắp xếp lịch trình như nào cho hợp lý ak??
Địa điểm nào ở đây là nên đến và nên đi bằng phương tiện nào ko ak??
Sáng mai là em có mặt ở ĐN và tầm 15h thứ 3 tuần sau là có mặt ở tàu để về rồi ợ :(

Phượt Huế - Đà Nằng - Hội An 1 tuần

Mình dự định đi Huế - Đà Nẵng - Hội An khoảng 1 tuần.
Mình có bạn ở Huế nên định ở đó khoảng 4 ngày (định đi Phong Nha luôn).
Còn Đà Nẵng - Hội An 3 ngày, mấy bạn có thể tư vấn mình nên đi những đâu và bằng phương tiện gì không. Mình là con gái, lần đầu đi phượt 1 mình, mong mọi người giúp đỡ :)
Và cho mình hỏi từ Đà Nẵng có xe đi Đắc Lắc không ( mình coi trên mạng mà không thấy :()
Cảm ơn mọi người nhiều!!!

Nhóm mình dự định tháng 10 này sẽ đi HA-DN-Huế trong vòng 4 ngày 3 đêm.
Cụ thể sáng này 11/10 sẽ bay vào ĐN lúc 7h15, dự kiến 8h30ph có mặt ở sân bay ĐN.
Và bọn mình sẽ bay từ Huế về HN lúc 20h45 ngày 14/10.
Xin mọi người lịch trình trong 4 ngày đó bọn mình đi như thế nào cho hợp lý cả 3 nơi có được không ạ??
Mình cảm ơn mọi người rất nhiều:):)

Nhóm mình dự định tháng 10 này sẽ đi HA-DN-Huế trong vòng 4 ngày 3 đêm.
Cụ thể sáng này 11/10 sẽ bay vào ĐN lúc 7h15, dự kiến 8h30ph có mặt ở sân bay ĐN.
Và bọn mình sẽ bay từ Huế về HN lúc 20h45 ngày 14/10.
Xin mọi người lịch trình trong 4 ngày đó bọn mình đi như thế nào cho hợp lý cả 3 nơi có được không ạ??
Mình cảm ơn mọi người rất nhiều:):)

Ngày 11/10: xuống sân bay đà nẵng là bạn nên đi thẳng hội an luôn. chiều tối tham quan hội an,
Ngày 12/10 ( thứ 7): Hội An - Đà Nẵng: tham quan danh thắng đà nẵng như: ngũ hành sơn - chùa linh ứng -bãi bụt - Bà Nà Hill - Bảo Tàng Chăm, và đặc biệt tối thứ 7, cn bạn có cơ hội xem cầu rồng phun lửa nhé
Ngày 13/10: Đà Nẵng - Huế ; chiều tham quan đại nội - chàu thiên mụ
Ngày 14/10: Tham quan lăng tẩm Huế - Minh Mạng - Tự Đức - Khải Định..
chìu nghỉ ngơi -đi sân bay về HN
Vì bạn không nói rỏ mục dích Du lịch của bạn là gì nên mình chỉ tư vấn các điểm tham quan chính thôi,
Nếu bạn nói rỏ là đi theo tour hay là đi theo hình thức Du lịch bụi thì mình sẽ tư vấn kỹ hơn + số lượng nhóm của bạn là bao nhiêu người để có chương trình hợp lý, giảm được chi phí tour.

Cần tư vấn thêm bạn liên hẹ với mình nhé:

TRUNG TÂM THÔNG TIN DU LỊCH HUẾ - HAPRO TIC
ADD: 15A NGUYỄN THÁI HỌC – TP HUẾ
PHONE: 0122.452.2468 – MR. HÒA – TƯ VẤN VIÊN
EMAIL: [email protected] / [email protected]

Ngày 11/10: xuống sân bay đà nẵng là bạn nên đi thẳng hội an luôn. chiều tối tham quan hội an,
Ngày 12/10 ( thứ 7): Hội An - Đà Nẵng: tham quan danh thắng đà nẵng như: ngũ hành sơn - chùa linh ứng -bãi bụt - Bà Nà Hill - Bảo Tàng Chăm, và đặc biệt tối thứ 7, cn bạn có cơ hội xem cầu rồng phun lửa nhé
Ngày 13/10: Đà Nẵng - Huế ; chiều tham quan đại nội - chàu thiên mụ
Ngày 14/10: Tham quan lăng tẩm Huế - Minh Mạng - Tự Đức - Khải Định..
chìu nghỉ ngơi -đi sân bay về HN
Vì bạn không nói rỏ mục dích Du lịch của bạn là gì nên mình chỉ tư vấn các điểm tham quan chính thôi,
Nếu bạn nói rỏ là đi theo tour hay là đi theo hình thức Du lịch bụi thì mình sẽ tư vấn kỹ hơn + số lượng nhóm của bạn là bao nhiêu người để có chương trình hợp lý, giảm được chi phí tour.

Cần tư vấn thêm bạn liên hẹ với mình nhé:

TRUNG TÂM THÔNG TIN DU LỊCH HUẾ - HAPRO TIC
ADD: 15A NGUYỄN THÁI HỌC – TP HUẾ
PHONE: 0122.452.2468 – MR. HÒA – TƯ VẤN VIÊN
EMAIL: [email protected] / [email protected]

Cảm ơn bạn đã tư vấn giúp mình.

Nhóm mình có 4 người, định đi theo kiểu tự đi ko theo tour, du lịch bụi bạn ạ.

Mình có vài thắc mắc là nếu ngày thứ 7 bọn mình có đi hết được các điểm du lịch ở ĐN không vì theo mình tìm hiểu mọi người thường dành trọn tầm 1 ngày để đi Ba Na Hill rồi.

Bọn mình định nghỉ đêm ở ĐN 2 đêm là t6 t7, còn CN sẽ nghỉ ở Huế, không biết xe đi từ ĐN đến Huế lúc nào cũng có hay phải theo tuyến và có giờ khởi hành hả bạn, 1 ngày CN bọn mình có thể tham quan Huế theo dạng city tour là hết được các điểm du lịch đúng không bạn?

Hì nhiều thắc mắc quá, mình cảm ơn bạn trước nhá :)

Đà Nẵng tháng 11, mùa mưa bão

Các bác ơi, cho em hỏi với. Chả là mấy vụ Vietjet khuyến mại vé rẻ. Em đã không biết còn ham hố đặt vé. Thế là đặt cho cả nhà đi đúng vào tháng 11 đi Đà Nẵng. Bây giờ sắp đi rồi, em mới té ra tháng đấy mưa tầm tã. Chán quá, không biết có nên bỏ vé không hay là đi nữa đây. Có bác nào có kinh nghiệm đi du lịch Đà Nẵng mùa mưa thì cho em xin tí kinh nghiệm nhé. Tks cả nhà nhiều :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back