What's new

Hướng dẫn viên du lịch Huế miền phí

Status
Not open for further replies.
Em tên Yến, mọi người có thể gọi là bé Rùa cũng ok. Hiện đang là sv năm 2 ĐH Ktế Huế. Là người Huế gốc. Rất rất muốn phượt ( ước mơ nho nhỏ là đi du lịch khắp VN) nhưng do ba mẹ em không đồng ý nên đành gác lại niềm đam mê đến khi ra trường.
Vào nội dung chính:
- Em nhận làm hướng dẫn viên miễn phí cho bất cứ nhóm bạn nào muốn thăm Huế, và biết Huế bình dị, đẹp đẽ từ chính con người Huế. ( Vs điều kiện là trước khi đi thông báo cho em ít nhất là 1 tuần để sắp xếp lịch học ^^)
- Làm quen thêm nhiều bạn và học hỏi nhiều kinh nghiệm mới
- Đặc biệt, em muốn xin ý kiến mọi người về chuyến phượt chắc chắn em sẽ làm trong vòng 5 năm tới ( nghe giống chuyện trên trời a rứa) vì em và honey của em có dự định sau 5 năm nữa khi anh ấy về lại Huế sẽ phượt thử 1 chuyến...Địa điểm hiện nay dự tính là Huế - Đà Nẵng - Quảng Nam - Nha Trang - Đà Lạt ( Nhưng vẫn có thể có sự thay đổi). Vậy bác nào có ý kiến và kinh nghiệm về tuyến đường trên hoặc biết được 1 địa điểm nào đó khác có không gian romance xin cho bọn em ý kiến...Thanks mấy bác nhìu!

Last edited:
Chào bạn Rùa sắp tới đoàn mình có chuyến Xuyên việt và có dành thời gian 1 ngày để thăm quan Huế .
Mình biết rằng 1 ngày để hiểu về Huế thì cũng k bào giờ hiểu nổi đâu. Vậy mình mong đ sự giúp đỡ của bạn để tụi mình hiểu đ chút nào đó về Huế !
bạn tham khảo bài về đoàn mình ở đây nhé https://www.phuot.vn/threads/35321-H%C3%A0nh-tr%C3%ACnh-Cao-B%E1%BA%B1ng-S%C3%A0i-G%C3%B2n-v%C3%A0-ng%C6%B0%E1%BB%A3c-l%E1%BA%A1i-XP-6-6-2012/page44

bạn rùa đã cập nhật sddt chưa bạn ơi..

mình sắp đi Huế và mong là được bạn tư vấn

ntin cho mình nếu được nhé, s đt mình là 0935 98 0935

đang tìm ks nào gần sông mà giá cả phải chăng đây

+ 1 số k/n khi du lịch huế nữa, nếu được ai trong này chỉ dẫn thì quả là rất tuyệt ^^

Chào Rùa,
Rất vui được làm quen! Mình là Hải, sống tại Hà Nội. Sắp tới mình có 2 ngày vào thăm Huế (26+27/6)xuất phát từ tối 25, tối 27 lên tàu hồi hương. Đi gấp quá nên phải độc hành, rất mong được bạn tư vấn dùm!
Yh: ngochai_46
HP: 0979.818.040

1 tình hình là chủ topic có mặt ạ ^^
Hình như mọi người ko để ý là mình đã close cái topic này rồi mà. Biết là các bạn sẽ buồn nhưng mình xin lỗi nhé!

vừa rồi có ghé qua Huế,phải nói Huế yên bình và sạch thật,con người Huế cũng thân thiện nữa.bạn cho mình nick yahoo hay face nhé.k0 thì pm mình: kedeptrai_1412.mình cũng đang có dự định làm 1 chuyến xuyên Việt,đang tìm bạn đồng hành để sắp xếp và lên kế hoạch.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back