What's new

Hướng dẫn viên du lịch Huế miền phí

Status
Not open for further replies.
Em tên Yến, mọi người có thể gọi là bé Rùa cũng ok. Hiện đang là sv năm 2 ĐH Ktế Huế. Là người Huế gốc. Rất rất muốn phượt ( ước mơ nho nhỏ là đi du lịch khắp VN) nhưng do ba mẹ em không đồng ý nên đành gác lại niềm đam mê đến khi ra trường.
Vào nội dung chính:
- Em nhận làm hướng dẫn viên miễn phí cho bất cứ nhóm bạn nào muốn thăm Huế, và biết Huế bình dị, đẹp đẽ từ chính con người Huế. ( Vs điều kiện là trước khi đi thông báo cho em ít nhất là 1 tuần để sắp xếp lịch học ^^)
- Làm quen thêm nhiều bạn và học hỏi nhiều kinh nghiệm mới
- Đặc biệt, em muốn xin ý kiến mọi người về chuyến phượt chắc chắn em sẽ làm trong vòng 5 năm tới ( nghe giống chuyện trên trời a rứa) vì em và honey của em có dự định sau 5 năm nữa khi anh ấy về lại Huế sẽ phượt thử 1 chuyến...Địa điểm hiện nay dự tính là Huế - Đà Nẵng - Quảng Nam - Nha Trang - Đà Lạt ( Nhưng vẫn có thể có sự thay đổi). Vậy bác nào có ý kiến và kinh nghiệm về tuyến đường trên hoặc biết được 1 địa điểm nào đó khác có không gian romance xin cho bọn em ý kiến...Thanks mấy bác nhìu!

Last edited:
Oh vậy tốt quá, hôm naò ra Huế hướng dẫn giúp mình nhá vậy liên lạc với bạn thế nào ạ, cho số phone đi bạn ơi

Em tên Yến, mọi người có thể gọi là bé Rùa cũng ok. Hiện đang là sv năm 2 ĐH Ktế Huế. Là người Huế gốc. Rất rất muốn phượt ( ước mơ nho nhỏ là đi du lịch khắp VN) nhưng do ba mẹ em không đồng ý nên đành gác lại niềm đam mê đến khi ra trường.
Vào nội dung chính:
- Em nhận làm hướng dẫn viên miễn phí cho bất cứ nhóm bạn nào muốn thăm Huế, và biết Huế bình dị, đẹp đẽ từ chính con người Huế. ( Vs điều kiện là trước khi đi thông báo cho em ít nhất là 1 tuần để sắp xếp lịch học ^^)
Mục đích:
- Làm quen thêm nhiều bạn và học hỏi nhiều kinh nghiệm mới
Cái này quá tốt à nha;).Cảm ơn bạn
Gần như năm nào tớ cũng có vài chuyến độc hành Huế cả,khu vực nội thành thì đi cả rồi,chỉ còn khu vực ngoại thành hướng Tây Bắc là chưa đi được nhiều, lúc nào tớ ra sẽ nhờ bạn thật nhiều nhá:)

Hoan hô bé Rùa. Cứ như là buồn ngủ mà gặp được chiếu manh. Tháng 1 này mình đi Huế. Lúc đó ra Huế trăm sự nhờ Rùa nhen. Cho mình số phone của bạn nhé..

^^ Hiện tại Rùa mới mất máy nên chưa cập nhật sdt đc, nhưng sẽ cập nhật sớm..
Mà bạn echxanh đã định đi ngày nào chưa?...Hi vọng là sau 15/1 vì trước đó Rùa vẫn còn thi học kỳ ^^
À, nếu đc thì cho Rùa cập nhật 1 điều kiện nữa nhé, đó là...mỗi bạn khi nhờ Rùa hướng dẫn có thể mang 1 vật gì( có thể giữ làm kỉ niểm )từ nơi bạn sống cho rùa đc ko? ( yêu cầu xinh và tiết kiệm nhé!)...Thanks mọi ng nhìu...
Ai cho em cái ý kiến vs chứ ạ!

^^ Hơ hơ, cái này là có hoặc ko mà...sao nói zị mang tiếng em anh ơi!....
Còn có gì thì anh đến Huế đi, em dẫn đi du lịch bụi 1 chuyến là bt ngay à...^^

Ok Rùa. Nếu được pm cho mình cái số điện thoại để tiện liên lạc nhé. Đang suy nghĩ xem Sài Gòn có đặc sản gì ;))

Ấy dà,tớ cũng dự định đi Huế vào Tết DL này,phải chuẩn bị quà làm lễ ra mắt (NT) sao ta?Quảng Nam mình đâu có cái gì nhỏ nhỏ mà xinh xinh:D để tặng Rùa nhỉ?
@ Echxanha: Hihi theo tớ Sài Gòn có 2 đặc sản mà Huế không có đó là lô cốt và hố tử thần,bạn mang mấy cái hình chụp cảnh đó ra tặng bé Rùa là tuyệt nhất:D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back