What's new

Kết nối phượt gia, hai ngày có đủ?!

Status
Not open for further replies.
Hưởng ứng bài viết của bạn Mailanthao

Dành cho những ai đã - đang và sắp yêu bạn phượt
Kinh nghiệm đi phượt xa của các phượt nữ

Các bác xem thế nào chứ ai lại để các bạn phượt nữ bắn tin nhiều quá...., hay chúng ta tổ chức 1 chuyến đi nghỉ 2 ngày (không biết có đủ không nhỉ) nhằm tìm hiểu và móc nối à quên kết nối các nhà phượt với nhau nhi? kính đề nghị các lão phượt gia cho ý kiến chỉ đạo với ạ

kính

Đi Mai Châu - Hòa Bình đi các bác, tối ngủ ở bản Thái, nhà cụ Nhấm giày lười nam hà nội. Lâu lắm rồi em chưa quay lại Mai Châu thăm cụ, không biết Cụ còn sống không

Last edited by a moderator:
Iem vốt chuyến du lịch lười ở "Quan Lạn" hoặc "Cô tô" chủ đề: Ăn - ngủ - nghỉ - tán phét (beer)

Nhà cháu vote cho kiểu đi nào thu hút được nhiều bác tham gia. Như vậy tiêu chí chọn địa điểm nên là:
1. Gần
2. Mát (vì đang nóng quá).
3. Chi phí hợp lý

Nhà cháu mạo muộn đề xuất một lựa chọn là Tam Đảo.

P/S: ơ mà các bác đang ở đâu nhỉ? Nhà cháu ở Hà nội. Bác pvc mà đang ở châu Âu là nhà cháu chịu ko theo được đâu đấy! :D
Với lại có được mang cả gia đình theo không hay chỉ chấp nhận hộ độc thân?

Hộ độc thân nhá! Hi..Hi..

Tớ vote cho Cát Bà

Chí ít cũng phải là Tam Đảo (c)

Em cũng vote 1 phiếu cho Tam Đảo, phượt Tam Đảo đê các bác ơi

(beer) (beer) (beer)
:L :L :L

khi nào đi vậy các bác?

Thứ 7 và Chủ nhật tuần này, hoặc tuần sau, mà cũng có thể tuần sau nữa bác ạ .Xem tình hình thế nào đã,mà bạn Mây Trăng đâu rồi, xem lên kế hoạch tổ chức hậu cần dần dần đi cái nhỉ

(beer) (wait) :L

Tớ bình bầu bạn Cao Son làm trưởng đoàn. Bạn Chitto làm phó đoàn, Bạn Maytrangtc làm Trưởng ban hâụ cần. Bạn Vigor làm phó ban hậu cần.

Lần đâù tiên Forum Phượtcom tổ chức đi dã ngoại, rất mong các bác lên chương trình chu đáo và tổ chức thật tốt

Nhà cháu thích tắm biển, đi biển đi các cụ :gun

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,489
190,104
Latest member
tranvouu12
Back