What's new

Kết quả: Cuộc Thi Chinh Phục Bà Đen lần 1 năm 2012 - Mừng Sinh nhật Phượt.

Re: Kết quả: Cuộc Thi Chinh Phục Bà Đen lần 1 năm 2012 - Mừng Sinh nhật Phượt.

Lần sau thi leo Bà Đen theo cung cường Ống nước :))

Mình thấy BTC không có lỗi trong việc đi lạc này, mà còn cám ơn BTC vì đã giúp mình:

Dạ em chỉ đùa cho vui để viện thêm lý do cho việc thêm một giải thưởng khám phá mới thôi , nhưng bác Majesty2012 đã từng kinh qua đoạn khó khăn đó (Cung Khe Suối Nhỏ) thì quả là không mới , nhưng Anh và anh HVL đã đưa lên và lưu lại chi tiết cho anh em biết để có thêm cung đường chinh phục mới cho các men mới thì cũng đáng ghi nhận thông tin này .
Có điều anh chị em muốn chinh phục vị trí này lưu ý sức khỏe, và độ khéo léo nhé em thấy nó có vẻ rất dốc và trơn trượt .
Có dịp chắc em cũng thử làm tazan phi dây xuống chỗ này.

Leo đường này phải có ít nhất là găng tay, vì phải chui qua các bụi rậm mà cây có gai (không biết cây gì), nghĩ lại thì đường này cũng không đến nỗi quá khó, tại bữa đó mình không biết là nó sẽ về đâu nên hơi hồi hộp.

Danh sách giải thưởng cuộc thi leo núi Bà Đen lần I mừng SN phượt

Giải nhất nữ: Panda (Nhóm Panda) - 2 giờ 39 phút, trị giá 300.000 đồng.
Giải nhì nữ: Kim_KT (nhóm Hắc Sơn) - 3 giờ 39 phút, trị giá 200.000 đồng.
Giải ba nữ: Đồng giải Nguyễn Thị Phương Duyên, Nguyễn Thị Thu Thủy (Nhóm Gia Vị) - 4 giờ 07 phút, mỗi giải trị giá 100.000 đồng.

Giải nhất nam: 9_free - 2 giờ 13 phút, trị giá 300.000 đồng.
Giải nhì nam: Đồng giải Nguyễn Minh Tân, Lê Quốc Tuấn (nhóm Panda) - 2 giờ 39 phút, mỗi giải trị giá 100.000 đồng.

Giải nhất nhóm: Nhóm Panda - 3 giờ 36 phút, trị giá 1.000.000 đồng.
Giải Nhì nhóm: Nhóm Gia Vị (Runningman) - 4 giờ 07 phút, trị giá 5.00.000 đồng.
Giải Ba nhóm: Nhóm BCS - 5 giờ 04 phút, trị giá 300.000 đồng.

Tất cả giải thưởng là tiền mặt, được trao tại đêm Gala mừng sinh nhật diễn đàn phượt. Ngoài ra, theo như cam kết của nhà tài trợ, mỗi nhóm còn đực tặng 1 phần quà (tùy vào lời hứa của nhà tài trợ).

Các bạn nên cố gắng thu sếp thời gian đến tham dự SN và giao lưu với mọi người nhé.

Lưu ý các nhóm và cá nhân: vì đã mang tiếng cuộc thi, nên để công bằng và không ảnh hưởng đến rất nhiều người còn lại, nên những trường hợp hủy không tham gia và báo cho BTC từ ngày 1/8/2012 trở đi sẽ không được rút tiền đã đóng. Vì cuộc vui chung, không làm ảnh hưởng đến những người khác, mong anh chị em rút gạch thông cảm nhé. Anh chị em nào thông báo trước ngày 1/8 sẽ nhận lại tiền trong đêm SN phượt.

Hi anh Trần Quyền, nhóm em thành viên đều busy hết hok tập hợp lại để xuống vinh sang nhân giải được, nếu có một buổi mini ở xì gòn thì nhóm em sẽ tham gia.

Cảm ơn anh.

Em có 1 yêu cầu nho nhỏ...là hi vọng bác TQ update cái bảng chi tiêu mua sắm cho đoàn bằng bảng chi tiết ạ...và khoảng dư 1 triệu mấy làm gì , cho mọi người biết rõ 1 tý ạ...

Okey. Sẽ sớm chi tiết theo yêu cầu của e. A sẽ bảo kế toán up lên. 

Ngoài những thứ bác NBD nói, còn phải có đôi giày bám thật tốt. Đường trơn, núi đá dốc đứng lắm. Lúc đó, trong đầu mình nghĩ bậy lỡ đang leo trợt chân té thì sao. Thú thật, giờ nghĩ lại còn thấy ngán. Ngoài ra, đường này nhiều cây rậm và gai, cho nên không nên mang theo nhiều hành lú lỉnh kĩnh, sẽ làm cho các bạn vướng víu khi xuống.
Hy vọng sẽ có chuyến leo Bà Đen lần 2 để mình phục thù.

Những ai chưa nhận giải thưởng, hẹn trưa: 12 giờ. Ngày mai 30/09 đến quán cafe Mơ Phượt để nhận nhé, có sms cho mọi người! Không nhận lần này sẽ sung quỹ từ thiện của Phượt.

Địa chỉ: 62/19 Huỳnh Tịnh Của - F19 - Q.Bình Thạnh (đối diện lô C chung cư Phạm Viết Chánh), Ho Chi Minh City.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,179
189,939
Latest member
chuyengiatrimun
Back