What's new

Khoe ảnh Mông cổ hè năm rồi...

Status
Not open for further replies.
Là thế này. Em là du học sinh bên Liên xô. Hè rồi xin phép mẹ về nước mà mẹ chả cho. TIền học bổng nó cứ nhảy múa trong túi, chả biết làm gì, lại kèm theo hứng thú đi bụi. Thế là em làm luôn một chuyến đi Mông cổ. Giờ muốn chia sẻ ảnh ọt của chuyến đi vs các bác......
Link của cái album đây ạ. http://adf.ly/GnzY1
Các bác xem rồi cho ý kiến cái nhá......

Bác thông cảm. Mạng em chậm lắm. Up có mỗi cái album lên Fb cũng mất cả tối đấy ạ. Các bác chịu khó vô Fb em coi nhá......

Tiện khoe nốt ảnh bên Tàu

Sau chuyến lượn qua Mông cổ. Em tiện đường phi sang Trung quốc. Khoe luôn ảnh em ở bên Tàu nữa......các bác coi nốt nhá....http://adf.ly/Gq4M8

Last edited:
Bạn hung_irkutsk thân mến,

Diễn đàn phuot rất hoan nghênh các bài viết chia sẻ thông tin và hình ảnh về các chuyến đi. Mong muốn chia sẻ của bạn với diễn đàn cũng rất được hoan nghênh.

Tuy nhiên, việc mở một topic rồi để lại đường link tới một nơi khác không phù hợp với diễn đàn phuot. Nếu bạn thực sự muốn chia sẻ, bạn hãy viết bài và đăng ảnh trực tiếp tại đây. Nếu không, hẹn bạn một dịp khác.

Tôi sẽ chờ thêm 24 giờ để có câu trả lời của bạn. Nếu bạn không thể phát triển topic một cách hợp lý, tôi sẽ buộc phải đóng topic lại.

Mong bạn hiểu và hợp tác!

Bạn hung_irkutsk thân mến,

Diễn đàn phuot rất hoan nghênh các bài viết chia sẻ thông tin và hình ảnh về các chuyến đi. Mong muốn chia sẻ của bạn với diễn đàn cũng rất được hoan nghênh.

Tuy nhiên, việc mở một topic rồi để lại đường link tới một nơi khác không phù hợp với diễn đàn phuot. Nếu bạn thực sự muốn chia sẻ, bạn hãy viết bài và đăng ảnh trực tiếp tại đây. Nếu không, hẹn bạn một dịp khác.

Tôi sẽ chờ thêm 24 giờ để có câu trả lời của bạn. Nếu bạn không thể phát triển topic một cách hợp lý, tôi sẽ buộc phải đóng topic lại.

Mong bạn hiểu và hợp tác!

tại mình không muốn mất công up lại thôi. các bạn có thể xem trên Fb của mình. còn nếu như thế ko phù hợp vs qui định của forum thì sr. các bạn có thể xóa topic...

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back