What's new

[Chia sẻ] Kinh nghiệm du lịch Nha Trang cho người đi lần đầu :D

tổng chi phí bao nhiêu vậy bạn? Bạn đi mấy ngày?

Vô KS gọi gái, í lộn, gọi e gái tên Tâm có khi nào người ta tưởng mình... không? =))

Mấy quán ở Tháp bà vừa mắc vừa ko ngon sao mọi người cứ hướng dẫn ra khu đường Tháp bà nhỉ?

Theo mình tìm hiểu thì khu đó tập trung nhiều quán, nên dễ tìm cho các bạn lần đầu tới Nha Trang, Mình thấy giá đó cũng ok, hải sản tươi ngon ^^

Đi Nha Trang ko ăn thử bò lạc cảnh thì hơi phí ah :D

Chỉ mình vài chỗ đi bạn, đi rồi mà giờ nghe bạn nói thấy thíu thíu gì áh, có phải khu ở hướng bắc thành phố Nha Trang theo đường Trần Phú không, mình đi lên trên đó thấy ngta nuôi bò quá trời ^^

tổng chi phí bao nhiêu vậy bạn? Bạn đi mấy ngày?

Vô KS gọi gái, í lộn, gọi e gái tên Tâm có khi nào người ta tưởng mình... không? =))

Ah chắc mình phải tổng kết lại thời gian, tiền bạc đồ cho các bạn mới được
@@ nếu vào KS đó thì bạn hỏi khẽ thôi em có phải tên Tâm không...vì có 2 tiếp tân là nữ ở đó ah tỉ lệ 50/50 bạn :D

Chỉ mình vài chỗ đi bạn, đi rồi mà giờ nghe bạn nói thấy thíu thíu gì áh, có phải khu ở hướng bắc thành phố Nha Trang theo đường Trần Phú không, mình đi lên trên đó thấy ngta nuôi bò quá trời ^^

Bạn cứ ra đường Nguyễn Bỉnh Khiêm, chạy xuống cuối dg` là tới quán, khá to nên dễ tìm, hoặc hỏi ng` dân/xe ôm ai cũng biết vì cả NT có 1 quán này thui :v

Đi Nha Trang ko ăn thử bò lạc cảnh thì hơi phí ah :D
Chả hiều bò nướng lạc cảnh ngon gì mà ai đến cũng recommend đến ăn mới lạ chứ, bò gì mà zai ngoắc, đã thế khói tùm lum tùm la. Ăn xong phải thay quần áo và tắm lại.

Chả hiều bò nướng lạc cảnh ngon gì mà ai đến cũng recommend đến ăn mới lạ chứ, bò gì mà zai ngoắc, đã thế khói tùm lum tùm la. Ăn xong phải thay quần áo và tắm lại.

Anh đi nhiều hiểu biết thắy Nhatrang có gì hay ? Cho ý kiến nhé.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back