What's new

Lặn Đêm Ở Vịnh Đá Ngầm

Ô hay, đây nhớ mình chỉ theo đúng lịch trình này:

Hồi I:

AnhGia: 5 xu ảnh bikini
WH: em không có ảnh bikini

Hồi II

AnhGia: không có bikini thì tam giác cũng được (Victoria Scecrete, tớ dân dã dịch ra là tam giác) :))
WH: em không có tam giác nhưng có lá

Vậy hồi III chắc chắn bạn cũng đoán AnhGia sẽ nói sao chứ còn gì nữa. Tớ là tớ thấy chiều hướng phim tình cảm Hàn Quốc toàn thế thôi cho nên tớ cũng đoán vậy :))

Tớ ko xem phim Hàn nên chả biết đoạn sau sẽ ra sao. Các bạn cho kịch bản đi chứ ! :))

@anhandong : được chủ topic đồng tình nên chúng tớ đong đưa hâm nóng topic tý , bạn đừng stress nhé !(NT)

Hẹ hẹ, ko hiểu sao topic nào của cô Tỉ mở ra, từ mục đích ban đầu là nghiêm túc, mà rồi cuối cùng cũng bị biến thành đường dây môi giới toàn cầu thế nhỉ? Chung qui cũng vì mục đích bảo tồn bảo tàng và phát huy nguồn sinh vật quí hiếm :)

Bạn Net thân mến, mình thì quen phát biểu trên quan điểm con buôn, cứ có cầu thì mình đi săn nguồn cung.

Bạn yên tâm, mỗi đối tượng 1 phận sự, chức năng riêng. AnhGià có F1 để sâu, mình dành riêng đối tượng 7x (imim, cô Tỉ...), 6x, và có thể tiến tới 5x (chi đậm).
Net có khả năng phân tích tâm lí, nắm vững kịch bản phim Hàn, sẽ dành riêng các đối tượng mới vào đời muốn kết hợp công việc với hưởng thụ lãng mạn (khuyến mãi chụp chân rung).

Cám ơn bạn baxu rất nhiều vì đây là lần đầu tiên các đối tượng 6x, 5x được chuyển cho AnhGia , ha ha, vì từ trước đến nay thế nào mà các cô 8x, 9x cứ nháy mắt với AnhGia còn mình thế nào chỉ thấy 7x với 6x, làm cho mình GATO ghê gớm.

Hôm nay nghe được bạn baxu phát biểu câu này làm mát lòng mát dạ.

Quả này AnhGia không biết sẽ cần phải thẩm mỹ, bơm botox với lột da mặt như thế nào đây, he he , bạn hiền :)

Bác Nét muốn ganh đua với Anh Già thì PM ảnh đây chị baxu và em lăng xê cho, bi h hơi bị prồ rồi đới :D

Mà em bảo rồi, move Anh Già sang 1 chỗ nào kín đáo, riêng tư hơn đi, chứ Anh Già xuất hiện từ tìm bạn đồng hành xuyên Việt cho đến rừng rú Hoàng Liên rồi bụp phát lộn sang châu Âu vòng vèo châu Á, chóng hết cả mặt í

Chị cũng đề nghị move đi, bây giờ mình có tiếng rồi, ko phải ăn theo cô Tỉ hay bất cứ topic nào nữa. Hay cô Tỉ vẫn muốn níu 2 hot boys này?

Net với AnhGià phục vụ các đối tượng khác nhau, ko phải cạnh tranh mà cùng hợp tác và đưa đẩy.

Mỗi thị trường có 1 đặc thù và nhu cầu riêng. Có thể ở bển, AnhGià dành cho đối tượng 9x, nhưng mang về VN mình đã tính dùng AG-F0 cho các đối tượng đã trải đời 7x, 6x, 5x sẽ thu bộn. Còn bạn Net-lady killer, dùng cho các em vừa ngây thơ vừa hoang dại là hợp lý.

Move 2 anh này đi thôi nhỉ!

Hố hố hố lâu lâu không được vào Phượt, tự dưng thấy hình thành một đường dây môi giới, cung cấp đủ thứ cho các bà, các chị, các em từ 5x đến 9x hố hố hố loạn nhẩy hố hố

Lòng biển đêm thật yên tĩnh, tớ nghe rõ mồn một từng nhịp thở của mình và nhịp thở của ông anh giai ( đừng tưởng bở mà nghĩ oan cho chuyện thở thiếc đấy nhá, nhất là cái bạn Chitto ý :)) ..), và tiếng khỏa nước đều đều từ chân nhái. Vừa xuống nước được 1 tí, ông anh đã làm 1 hơi không thấy sủi tăm, quay trước quay sau tớ đã thấy ánh đèn pin loang loáng phía dưới gầm cầu.

Trong tưởng tượng của tớ ( ảnh hưởng rất nặng của phim hành động Mỹ), cầu cảng là một chỗ mafia hay thanh toán lẫn nhau và quăng xác xuống đấy! Và thể nào cũng có vài con tàu xấu số đã mục nát và là chỗ ẩn náu của những loài cá chỉ trực đợi 1 bước chân sơ sẩy....nói chung trong đời tớ chưa bao giờ tưởng tượng ra có ngày ( à quên có đêm) tớ lại lóp ngóp lặn ngụp dưới cái gầm cầu cảng bỏ hoang đó.

…Đang mông lung tưởng tuợng thì thấy ông anh ngoắc ngoắc cái đèn pin ra hiệu cho tớ ra đó, tớ quýnh quánh bơi theo …

Đã là cảng thì nước phải sâu mới đủ độ để cho tàu bè vào neo đậu, nếu quan sát ban ngày nước ở khu vực đó thường có màu lục ánh tím, hỏi ra mới biết những chỗ sâu dễ có cảm tưởng nước có màu như vậy nhưng kì thực màu nước chỗ nào mà chả giống nhau. Giờ tớ mới có dịp được quan sát cây cầu cảng rất kĩ từ dưới đáy nước và mới biết vì sao nhiều loại cá lại chọn phần ngầm của cây cầu làm chỗ trú ngụ.

Không biết đã bao nhiêu năm nhưng xung quanh các mố trụ dưới gầm cầu đặc kín loại thân vỏ cứng, những Hàu những Hà, những rong mơ…tròn méo nhọn dẹt..đủ cả. Vô tình đám Hàu đám Hà đó tạo thành những hốc kín, làm chỗ trú ngụ lí tưởng vừa là lính bảo vệ cho các loài tôm vì chỉ cần chạm nhẹ vào các em Hàu em Hà tay đứt như chơi.

Tôm ở đây cũng có đến dăm bảy loại, từ các loại bé tí như tôm mắt đỏ,tôm lực sỹ đến các loại như tôm hùm. Gọi là tôm lực sỹ nhưng cũng chỉ to bằng ngón tay nhưng anh chàng này có đôi càng rất ấn tượng, chỉ tính riêng đôi càng dễ bằng cả trọng lượng của cả cơ thể nhưng nếu chỉ trông thoáng qua thì chàng ta có phần..kiều diễm và ai không nỡ lòng nào gọi chàng ta là chàng lực sỹ vì bộ vó12 cái rất dài và mảnh mai, khoang trắng khoang đỏ, đề co rất bắt mắt, di chuyển nhẹ nhàng chứ k nhảy cà tưng lên như em tôm mắt đỏ.
Gọi là tôm mắt đỏ vì duới ánh sáng, mắt em ấy đỏ rực lên, kể cả dưới cái ánh sáng nhờ nhờ của ánh trăng thì vẫn có thể dễ dàng phát hiện em ý đang di chuyển, trông như những tàn lửa nhỏ bắn thia lia trong làn nước.

Cả không gian bên dưới ngay mặt nước đặc kín những loại sinh vật phù du những loại cá nhỏ xíu như những hạt cơm có màu sáng bạc.

Không biết có phải có ánh sáng làm đám cá nhỏ này bị kích động hay không nhưng mỗi khi quan sát kĩ trong luồng nước dưới ánh sáng đèn pin, tớ thấy rất rõ những con cá nhỏ nhảy son son không ngừng nghỉ, như thể đang có như lễ hội Carnaval trong màn nước, khi đó khoảng không gian dưới ánh đèn pin lại sánh lên 1 màu bàng bạc. Ban ngày không hiểu sao không bao giờ tớ có thể quan sát được màn vũ hội đó.

Last edited:
Ôi cô Tỷ lên rừng , rồi lặn cả xuống biển để kiếm mồi nhậu cho chàng ,có người đâu mà may mằn thế? (c)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,942
Latest member
Nhocdecor
Back