What's new

Làm quen

hị hị, có hội chi giữa à, em tham gia làm chân cổ vũ được không ạ, như mấy em hoạt náo viên ý ạ.

picture.php

Nào , thử đích thân tới nói lời cám ơn CIVIEN đã giúp " Thằng Xe " này thực hiện hữu hiệu công đoạn khó khăn này . Cảm ơn CIVIEN nhé

Và đây là quà dành cho nhiệt tình của cộng đồng - Một bãi nghỉ còn hoang sơ và có lẽ ( Ít ra là theo cách nhìn của Thằng Xe ) là đẹp nhất Bắc Việt nam ( Bãi Minh châu - Đảo Quan lạn , thuộc quần đảo Cô tô )
picture.php

Tự nhiên Thằng Xe thấy ngập ngừng , len lỏi vào suy tư của nó một thoáng buồn nhè nhẹ . Có lẽ quoanh quẩn đâu đây một nhầm lẫn nhỏ chăng ?
Thằng Xe không thích sự xô , đẩy và không mấy có cảm tình với những cái cùi trỏ
Thằng Xe xem cuộc đời chỉ như những cuộc đi . Nó thích đi bởi nó ham chơi , nó thích đi bởi nó tò mò trước cái thế giới muôn màu , muôn vẻ mà nó đang tồn tại trong đó, đi để thỏa mãn những gì khiến tâm hồn nó háo hức .
Thằng Xe đi cặm cụi , thích thú bởi NÓ ĐI VÌ NÓ , CHO NÓ và chưa bao giờ nó nghĩ : Cùng với những cuộc đi , nó xẽ trở thành một con gà trọi , vươn cổ , giang cánh hiên ngang và oai vệ
Rồi có thế nào chăng nữa , chắc nó vẫn thích thú để tìm những cuộc đi mới . Rất đơn giản , vì nó là Thằng Xe !!!

Tự nhiên Thằng Xe thấy ngập ngừng , len lỏi vào suy tư của nó một thoáng buồn nhè nhẹ . Có lẽ quoanh quẩn đâu đây một nhầm lẫn nhỏ chăng ?
Thằng Xe không thích sự xô , đẩy và không mấy có cảm tình với những cái cùi trỏ
Thằng Xe xem cuộc đời chỉ như những cuộc đi . Nó thích đi bởi nó ham chơi , nó thích đi bởi nó tò mò trước cái thế giới muôn màu , muôn vẻ mà nó đang tồn tại trong đó, đi để thỏa mãn những gì khiến tâm hồn nó háo hức .
Thằng Xe đi cặm cụi , thích thú bởi NÓ ĐI VÌ NÓ , CHO NÓ và chưa bao giờ nó nghĩ : Cùng với những cuộc đi , nó xẽ trở thành một con gà trọi , vươn cổ , giang cánh hiên ngang và oai vệ
Rồi có thế nào chăng nữa , chắc nó vẫn thích thú để tìm những cuộc đi mới . Rất đơn giản , vì nó là Thằng Xe !!!

Bác làm em chợt nhớ lại 1 thời lưu lạc.....(NT) ko vui mấy với câu gọi Thằng xe :( Rảnh rỗi thì xin bác cho gặp 1 chút gọi là giao ban ạ (beer)

Cảm ơn

Bác làm em chợt nhớ lại 1 thời lưu lạc.....(NT) ko vui mấy với câu gọi Thằng xe :( Rảnh rỗi thì xin bác cho gặp 1 chút gọi là giao ban ạ (beer)
Voongsenh à ! Rất cảm ơn thịnh tình của Voongsanh dành cho Thằng Xe . Bởi đường xá " Sông ngăn , núi cách " không mấy gần và cũng chẳng thuận tiện tàu xe , nên dẫu có muốn đến gặp Voongsanh ngay chắc cũng không dễ dàng gì . đừng vội vã nghĩ không hay về Thằng Xe nhé ( Nó thật tình rất muốn làm quen với Voongsanh ) . Tạm thời ta đành giao lưu với nhau trong Diễn đàn này vậy ( Voongsanh có ý tưởng nào hay hơn thì cho biết hả ? Sẽ hết lòng thực hiện ) . Hy vọng ta sẽ giao ban với nhau trong một ngày có thể gần nhất .
Thân mến : Thằng Xe

chỗ này có đẹp bằng ko hả ông bạn

bãi tắm White Sand - Nha trang

Hoài Bão à , chắc bãi tắm nơi Thằng Xe đã qua kia không đẹp bằng bãi trong hinh của Hoài Bão ở Nha trang đâu . Thằng Xe chưa đi được nhiều nơi nên hiểu biết cũng còn hạn chế lắm . Cảm ơn đã cho nhìn thêm một tấm ảnh đẹp .

Không dám

em nghe giọng của bác co vẻ cưa sừng làm nghé nhỉ,nếu không phải bác bỏ quá cho và đừng đánh em nhé:T
Chào Neveralone , không dám , không dám đâu . Thằng Xe này từ lúc sinh ra tới giờ chưa bao giờ có SỪNG thì lấy gì ra để mà cưa cơ chứ . Vưỡn nghé từ đó đến giờ mà !!!!!:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,571
190,130
Latest member
lam_phuotthu
Back