What's new

làng cổ đương lâm mời gọi......21/9

Status
Not open for further replies.
cuối tuần này(21/9), mời mọi người đi giã ngoại một chuyến nhẹ nhàng nhé giay da nam. cách hà nội có 30km thôi..... đi chơi đi chơi thôi.......
đang tuyển xế và ôm...
dự định đoàn đi khoang 5 xe..... đang thiếu khoảng 2 xe nữa.... đạt gạch đê....

Last edited by a moderator:
Hic, lại chậm chân rồi, đúng là Đường Lâm hot thật. Đợt trước đã hụt mất chuyến của bác DangKhoaQuan rồi, bây h lại chậm chân tiếp.
Dù sao đi nữa nếu có thể ké một chân thì cho em ké cục bê tông với nhé! Làm ôm nhưng nếu thiếu xế thì 30km thì em chắc cũng xế ok.

Cho tớ đi với, tớ nhìn thấy topic này từ đầu rùi, định đăng ký, nhưng tại vì cái ngày bác chủ topic đề lại là 15/8/08 nên tớ cứ nghĩ là topic từ năm ngoái mà ai còn moi lên, hóa ra là năm nay, nếu không có xế thì tớ đành độc hành vậy, nếu có xế thì cho tớ một chân nhé, lúc nào off thế, bác chủ thớt ơi.

Có điều này e cần nói với các bác vào tầm này đang la mùa gặt hái rơm phơi đây đường. các bác đi hay kô tự xem xét nhé.

tớ vừa đi về xong. Rơm phơi đầy đường, lên ảnh đẹp lắm :D Mà còn có cả vỏ của ngô, ôi!!!! Cứ phải gọi là nuột ảnh. Đi tầm này đúng tầm đẹp.

Đi 2 ngày 1 đêm được hem bác? Ta phi chiều thứ bảy, chiều chủ nhật ta về. Nhở nha chợ làng, bệt sân gạch nhà cổ ăn cơm, uống gượu, nghe kể chuyện ngày xưa..thú lắm các bác ạ. Nói thật là em chưa bao giờ đi ĐL 1 ngày. Có khi em phi trước thứ 7 rồi chủ nhật các bác xuống e đón.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back