What's new

Lang thang Cần Giờ xe máy 06/11

Status
Not open for further replies.
Số là đọc bài của bạn Tui chu ai "Cần giờ và những lần đầu tiên" sực nhớ ra là Cần Giờ gần vậy mà mình chưa đi lần nào nên quyết định đón buýt đi Cần Giờ một ngày. Thứ 5, ngày 03/11, xin được quota của sếp, hành trình như sau
Đón buýt 13 hay 65 tuyến Củ Chi - Bến Thành đến bến xe Bến Thành. Có mặt tại Bến Thành lúc 7h.
Bắt tiếp tuyến 20 tới phà Bình Khánh
Qua phà bắt tuyến 90 đi đến biển 30-4 Cần Giờ. Đến biển đi loăng quăng, thư dãn khoảng 1 hay 2 tiếng gì đó rồi bắt buýt quay về. Trên đường về có thể ghé Rừng Sác hay đảo khỉ, tuỳ hứng.
Chuyến đi không được hấp dẫn, chủ yếu đổi gió lại vào ngày thường, nên ai quởn ngày đó giống tui thì tham gia cho vui. Còn không thì tự độc hành vậy. Chi phí thì mạnh ai người đó lo.
Do ít lên phượt, nhắn tin cho tui qua so dt:01226750286

Note: do bạn Su u bận nên nhường thớt lại cho kukuanna và chuyển qua đi xe máy vào Chủ nhật 06/11.

Last edited by a moderator:
Re: Ta quởn, ta đi buýt Cần Giờ 03/11

Vậy nếu mình đến Cần Giờ, điện thoại cho bạn hen Kukuanna. Cho mình hỏi nếu muốn thăm chiến khu rừng sác thì như thế nào

Vậy nếu mình đến Cần Giờ, điện thoại cho bạn hen Kukuanna. Cho mình hỏi nếu muốn thăm chiến khu rừng sác thì như thế nào
Bạn vào khu Đảo khỉ rùi thuê cano ra khu rùng sác thôi

Mình cũng chưa đi Cần Giờ lần nào.Cần Giờ cũng gần sao không đi xe máy đi để được ngắm cảnh thỏa thích nhỉ?Mình xin làm tài

Mình cũng chưa đi Cần Giờ lần nào.Cần Giờ cũng gần sao không đi xe máy đi để được ngắm cảnh thỏa thích nhỉ?Mình xin làm tài
Đi xe máy vui và chụp được nhiều hình hơn

Đi xe máy vui và chụp được nhiều hình hơn
Nghe nói qua phà Bình Khánh là nguyên một hàng cây xanh và dài ngun ngút chụp hình đẹp lắm,ko biết có phải vậy ko?Đi xe máy thôi bạn ơi,kêu gọi thêm vài thành viên nữa đi cho vui còn giúp đỡ nhau trên đường nữa

Nghe nói qua phà Bình Khánh là nguyên một hàng cây xanh và dài ngun ngút chụp hình đẹp lắm,ko biết có phải vậy ko?Đi xe máy thôi bạn ơi,kêu gọi thêm vài thành viên nữa đi cho vui còn giúp đỡ nhau trên đường nữa

Uh tớ cũng nghĩ vậy, thứ 7 này tớ đi = xe máy nè, những lần trước đi toàn làm ôm, lần này làm xế xem thế nào hihi :)

Uh tớ cũng nghĩ vậy, thứ 7 này tớ đi = xe máy nè, những lần trước đi toàn làm ôm, lần này làm xế xem thế nào hihi :)
Làm gì có hàng cây xanh dài ngun ngút. phải xuống tậ dưới cần giờ thì mới có

Làm gì có hàng cây xanh dài ngun ngút. phải xuống tậ dưới cần giờ thì mới có

Qua khỏi cầu Dần Xây là có rồi chứ, lâu lắm rồi chưa quay lại nên muốn xem CG có khác so với ...ngày đó xa rồi hay ko

Ai đi cần giờ bằng xe máy thì lập danh sách,chọn ngày rồi đi nào các bạn ơi
Bạn kukanna thổ địa làm hướng dẫn viên nhé?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,641
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back